Watoto wa Msalaba

Utume wa watoto wa Maombi kwa Mapadre na Wakristo wanaoteswa

"Watoto wa Msalaba" ni Utume wa Maombi unaoundwa hasa na watoto waliojitolea kuombea makuhani na Wakristo walioteswa. Cenacles hizi ndogo za Upendo wa maombi hukutana Ijumaa ya Frist ya Mwezi kusali Chaplet of Mercy, muongo mmoja wa Rozari, Chaplet of Sorrows (ikiwa muda unaruhusu) na sala ya hiari ya watoto kwa makuhani na Wakristo walioteswa kote ulimwengu. Watoto wanaalikwa na kuhamasishwa kuleta picha nao kwenye mikutano hii ya maombi ya makuhani wowote na Wakristo / jamii zinazoteswa ambazo wanataka kujumuisha katika sala. Tunaomba kwamba Mtume huyu mdogo aliyefichwa wa upendo kama wa mtoto aeneze manukato ya neema ulimwenguni.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kutoka kwa Barua ya Papa Yohane Paulo II kwa Watoto iliyochapishwa Desemba 13, 1994:

 

"... Yesu na Mama yake mara nyingi huchagua watoto na huwapa majukumu muhimu kwa maisha ya Kanisa na ya ubinadamu ... Mkombozi wa ubinadamu anaonekana kushiriki nao kujali kwake wengine: kwa wazazi, kwa wavulana na wasichana wengine. Anangojea maombi yao kwa hamu. Ni nguvu kubwa kiasi gani sala ya watoto inao! Hii inakuwa kielelezo kwa watu wazima wenyewe: kuomba kwa imani rahisi na kamili kunamaanisha kuomba kama watoto wanavyosali ..

 

Na hapa nimefika hatua muhimu katika Barua hii: mwishoni mwa Mwaka huu wa Familia, marafiki wapenzi, ni kwa maombi yenu ndio ninataka kuwapa shida za familia zenu, na za familia zote katika ulimwengu. Na sio hii tu: mimi pia nina nia zingine za kukuuliza uombee. Papa anahesabu sana juu ya maombi yako. Lazima tuombe pamoja na tuombe kwa bidii, ili ubinadamu, ulioundwa na mabilioni ya wanadamu, uweze kuwa zaidi na zaidi familia ya Mungu na kuweza kuishi kwa amani. Mwanzoni mwa Barua hii nilitaja mateso yasiyoweza kusemwa ambayo watoto wengi wamepata katika karne hii, na ambayo wengi wao wanaendelea kuvumilia wakati huu. Ni wangapi kati yao, hata katika siku hizi, wanakuwa wahasiriwa wa chuki inayoenea katika sehemu tofauti za ulimwengu: kwa mfano katika nchi za Balkan, na katika nchi zingine za Kiafrika. Ilikuwa wakati nilikuwa nikifikiria juu ya ukweli huu, ambao unajaza mioyo yetu na maumivu, ndipo niliamua kuwauliza, wavulana na wasichana wapendwa, kuchukua jukumu la kuombea amani. Unajua hii vizuri: upendo na maelewano hujenga amani, chuki na vurugu huiharibu. Kwa asili unajiepusha na chuki na unavutiwa na mapenzi: kwa sababu hii Papa ana hakika kwamba hautakataa ombi lake, lakini kwamba utajiunga na maombi yake ya amani ulimwenguni na shauku ileile ambayo unaombea amani na maelewano katika familia zako mwenyewe ... "

 

Mary Kloska Azungumza juu ya Utume Wake wa

'Watoto wa Msalaba'

(kutoa mifano ya watoto ambao walikuwa watakatifu!)

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kuwa Mfadhili wa MWEZI kwa Huduma ya Mariamu, tafadhali angalia:

www.patreon.com/marykloskafiat

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Ili kuchangia moja kwa moja kutoa VITABU BURE kwa Wakristo wanaoteswa , tafadhali angalia:

 

https://www.gofundme.com/f/out-of-the-darkness-for-persecuted-christians

 

NA

 

https://www.gofundme.com/f/the-holiness-of-womanhood-for-persecuted-christian

Hapa kuna picha kutoka kwa Kikundi cha Maombi cha Watoto wa Pakistani na shahidi kutoka kwa kiongozi wa kikundi hiki:

"Salamu kwako Mariamu ...

Nina furaha kubwa kushiriki nawe kwamba tulikuwa na kipindi kizuri cha maombi na "Msalaba wa Watoto" hivi sasa. Ilikuwa ni uzoefu uliojaa Roho Mtakatifu. Watoto waliwaombea Wakristo wote walioteswa huko Pakistan na ulimwenguni kote. Watoto pia waliwaombea makuhani wote ulimwenguni kote na pia huko Pakistan.

Tulikuwa na sala fupi maalum kwa wauguzi ambao hivi karibuni walishtakiwa kwa uwongo kwa kukufuru na kupitia vitisho vya maisha. Kulikuwa na machozi machoni pa watoto wote.

Mwishowe niliwahimiza watoto wote kuandika barua za kumshukuru Mungu kwa makuhani wote ambao kila wakati wanajitahidi kutupatia mwelekeo.

Wakati mwingine, nimewauliza walete picha za makuhani na Wakristo waliowatesa.

Nashuhudia kuwa chumba chetu kidogo kilijaa Roho Mtakatifu.

Asante kwa Mungu na asante kwako kwa motisha yako na baraka.

Ninashiriki picha chache za kipindi cha maombi ya leo. Na tafadhali tumia picha hizi kueneza ujumbe wetu wa amani.

Kumbuka: Ninahitaji pia maombi yako endelevu kwani nimeanza kutafsiri kitabu "In our Lady's Shadow - kiroho cha Kuombea Mapadre. Nilitumia marejeo machache leo kutoka kwa kitabu hiki na kutoka "Kutoka kwa Giza".

Na ninaomba pia kwamba Mungu atupatie pesa ili tuwe na vitabu vichache zaidi juu ya Utakatifu wa Uwanamke na vitabu vingine vya bure vya "Out of Darkness"

Watu wengi wanauliza vitabu lakini ninajuta kwamba siwezi kuwapa bure. Mungu atupe msaada ili niweze kuwapa kama wanahitaji sana.

Kwa mara nyingine tena tunamshukuru Mungu kwa yote anayotutendea. Namshukuru Mungu pia kwa maisha yako Mariamu. Asante kwa kuwa mwanga na tumaini katika giza letu na kukata tamaa hapa Pakistan.

Baraka. "

Mei 21, 2021

 

Vikundi vya Maombi vya 'Watoto wa Msalabani' vinaenea haraka nchini Pakistan kuwaombea makuhani na Wakristo walioteswa. Bado tunahitaji $ 1050 kuchapisha nakala za kitabu changu, 'In Our Lady's Shadow: the Spirituality of Praying for Padre' ili tuweze kuwapa makuhani na katekista na watu wazima wanaoongoza vikundi hivi. Tunahitaji pia karibu $ 600 kwa kazi kama hiyo huko Nigeria. Tafadhali omba watu wawe wakarimu. Tafadhali soma shuhuda hizi na ufuate kiunga hiki cha Gofundme.

 

Ikiwa ungependa kuwa sehemu ya kikundi cha Watoto wa Msalaba kuombea nia hizi tafadhali wasiliana nami. Wale ambao wanaishi karibu nami wanaalikwa kuja kusali nami Ijumaa ya kwanza ya mwezi saa 3:30. Wengine wanakaribishwa kuanzisha kikundi kidogo na watoto wao au watoto wa jirani yako. Tafadhali angalia kiungo hiki au wasiliana nami kwa habari zaidi:

https: //www.marykloskafiat.com/ watoto-wa-wa-kuvuka ...

 

Na tafadhali ombea mtafsiri wangu Aqif , ambaye hufanya haya yote bure kueneza Injili! Alinitumia barua ifuatayo. Hakikisha kusoma vichwa vya picha hapa chini:

 

"Salamu za Bwana na Bibi Yetu ziwe nawe!

Nimefurahi sana kushiriki nawe kwamba tulikuwa na maombi ndogo ya shukrani kwa vitabu hivi viwili. Tuliwaombea wale wote ambao wametusaidia kupitia maombi yao na kwa kweli pesa. Tulikuwa na maombi maalum kwa Dk Sebastian ambaye yuko kila wakati kututia moyo na kupatikana kwa Wakristo wetu wanaoteswa katika nchi yetu.

 

Tulikuwa na maombi maalum kwa ajili ya Mary Kloska, ambaye vitabu vyake vimewapa watu wetu matumaini, upendo, uelewa, utu, amani na chanzo cha kumjua Yesu.

 

Nimeshiriki picha chache na wengine wakiandika juu ya Watoto wetu wa Msalaba.

Nina mpango kupitia vikundi hivi nitashirikiana na vikundi vya wanawake, vikundi vya vijana na wazee wengine wa jamii. Na kisha nitatumia vitabu hivi viwili kumaliza kiu chao cha kiroho na kuwapa amani, tumaini na upendo.

Makuhani katika nafasi yangu daima walidhani kuwa wao ndio wanaweza kuombea wengine. Lakini wakati nilishiriki na makuhani juu ya wazo kwamba tuna vikundi ambavyo vitawaombea, walithamini sana. Wachache wao walikuwa wanyenyekevu kukiri kwamba wanahitaji watu wa kuwaombea.

 

Ningependa kushiriki kwamba mahali pangu kuna pengo kati ya watu wa kawaida na makuhani. Kwa hivyo nilipozungumza na makuhani, walisema kuwa ni maombi yetu kwamba kitabu "In our Lady's Shadow" kitaunganisha watu na makuhani.

 

Tuliomba pia katika vikundi vyetu kwamba Mungu atupatie kuchapisha kitabu hiki. Tunahitaji (pesa) kuanza uchapishaji. (Jumla ni $ 1050.)

Watu wetu wanateseka kila siku na wanapitia maumivu ya kihemko na ya mwili. Mara nyingi hawana chochote cha kula. Watoto hawajui kuhusu Mungu na kwanini wanapaswa kuomba. Hawajui chochote juu ya Yesu. Wengi wao hawajui kuhusu Mama Maria. Vitabu hivi vinakuwa chanzo cha kujua kwanini wanapaswa kuomba, pole pole wanajua ni nani Mungu, ni nani Yesu.

Asante kwa vitabu vyako, kwa hekima yako, asante Mungu anayetumia vitabu vyako katika nchi yangu.

Baraka! "

Watoto wa Kikundi cha Maombi ya Msalaba nchini Nigeria:

Watoto wa Msalaba huko Pakistan:

  Jumapili, Oktoba 3, 2021

"... Nimeshiriki pia picha chache za Watoto wa Msalaba. Watoto wa Msalaba kweli wanakua katika idadi na kiroho. Kuna watoto wa dini zingine pia. Watoto hawa wanaomba kwa uaminifu na mara kwa mara. Asante Mungu kwa kitabu kinachokuja juu ya malezi ya watoto. Tunahitaji sana kitabu hiki. Inasikitisha kwamba tunakosa nyenzo kwa watoto. Lakini asante kwako .... "

Desemba 3, 2021 Kutoka Pakistani:

Salamu

Kundi la Watoto wa Msalaba, wamemaliza rozari na ibada yao na kushiriki picha zao. Wanakutana kila Ijumaa kusali.

Leo wao, hasa, waliombea miradi yote. Waliombea Nigeria, Afghanistan, Mexico, Belize, Columbia, Amerika ya Kati na Pakistan. Tunaamini kwamba Mungu atatoa.

Wanaomba mara kwa mara kwa ajili ya majaliwa ya Mungu. Mwalimu wa kikundi hiki alishiriki kwamba sasa watoto wenyewe wanakuja kuomba. Wanaleta masahaba wapya pia.

Wakati huu wamechagua makuhani na kuwatesa Wakristo kuomba.

Huu ni ukweli mchungu kwamba wakati mwingine, mapadre, mahali petu hawana mifano mizuri (mifano ya kuigwa). Kwa hiyo watoto hawa na walimu wameamua bila kuwajua (mapadre) watawaombea kwa siri. Wakati huu walifanya.

Jana, pia nilienda mahali pengine ambapo nilianzisha kundi moja zaidi la Watoto wakiwemo wawili kutoka dini nyingine. Nitashiriki kuhusu hili hivi karibuni.

Watoto wa Msalaba, Kikundi cha Wanawake, kazi ya Umisheni, Wongofu Mpya na utume huu wote unakua vyema chini ya Roho Mtakatifu.

Baraka. 

Kuna watoto wachache wa shule ya Jumapili, lakini watoto wa msalaba ni huduma ya kwanza hapa ambayo watoto hukusanyika tu kwa maombi.

Na makundi yenye watoto wa dini tofauti hayakuwahi kuwepo hapo awali. 

Kuna vikundi vya watu wazima vinavyofanya kazi kwa maelewano ya dini tofauti lakini wanafanya mikutano katika mikahawa mikubwa. lakini kwa msingi hakuna kazi.

Watoto hawa hawana hatia na wamejaa imani. 

Asante, Mary,  ambaye ni sababu kuu ya haya yote kutokea. Na bila shaka Mama yetu, Mwanawe na Roho Mtakatifu yuko kila wakati.

Baraka."

Tarehe 5 Desemba 2021 -Kutoka Pakistan

"Watoto waliiombea roho ya mtu kutoka Sri Lanka, tulikuwa na maombi marefu leo kwa watu wote wanaoteswa kote ulimwenguni. Kundi hili la watoto walikuwa wameamua kwenda mahali kusali. Basi tuone ni lini hii itakuwa inawezekana.

Tulikuwa na maombi maalum kwa ajili ya miradi yote hasa Amerika ya Kati, Nigeria, Afghanistan na Pakistan.

Kama nilivyoshiriki nawe kuhusu kikundi kipya. Kwa hivyo niliitembelea leo. Nimeandika majina ya watoto na kufanya kipindi kidogo cha maombi. Kundi hili jipya pia liliombea watu walioteswa na miradi yetu yote. Tuna watoto wachache wa Kiislamu katika kundi hili.

Ninashiriki picha za vikundi hivi vyote viwili.

Inashangaza sana kwamba mmishonari (Yoshua) anasaidia sana. Mungu anamtumia. Amebadilishwa kabisa baada ya misheni hii.

Natamani Mungu aendelee kutujalia ili tuweze kuendeleza kazi hii ya utume. Pia tunaombea nakala zilizochapishwa tena hapa Pakistani. Inahitajika sana. Miujiza mingi inatokea. Vitabu vyako vinaleta mabadiliko chanya. Ninaamini kweli watoto wana nguvu katika maombi yao.

Natumai kusikiliza, hivi karibuni, zaidi kutoka Afghanistan.

Ni ajabu na wakati wa neema kweli kwamba hata katika wakati huu mgumu, makundi haya yanaeneza amani, matumaini na mwanga.

Tuna imani kamili katika maombi ya watoto wetu ambayo Mungu na Mama yetu watatoa kwa ajili ya Amerika ya Kati na kwa maeneo mengine pia.

Huduma hii inakua kwa idadi na upendo wa Mungu.

Baraka! "

Machi 2, 2022

JUMATANO YA MAJIVU KATIKA KANISA LINALOTESWA -Dokezo kutoka kwa vikundi vyetu vya maombi 'Watoto wa Msalaba' nchini Pakistan. Katika Barua ya Mtakatifu Papa Yohane Paulo wa Pili kwa Watoto aliandika kwamba alikabidhi matatizo magumu zaidi duniani kwa maombi ya watoto-hasa yale ya amani duniani. Watoto hawa (ambao maisha yao yanatishiwa wenyewe kwa sababu ya utambulisho wao wa Kikristo) walitumia leo kuomba na kufunga kwa ajili ya uongofu wa Urusi na amani katika Ukraine. Laiti watu wazima zaidi wangefuata mwongozo wao!
Wakatoliki nchini Pakistani na wale waliojificha nchini Afghanistan walitumia tafakari kutoka kwa kitabu changu 'Out of the Darkness' kuhusu Mateso ya Ndani ya Kristo kwa ibada/tafakari zao za Jumatano ya Majivu. Ikiwa haujapata nakala yako mwenyewe ya hii - fanya sasa! Itakuvuta ndani sana ndani ya Moyo wa Yesu.


" Salamu
"Watoto wa Msalaba" walikuwa na tafakari kubwa na yenye baraka ya Jumatano ya Majivu leo. Hii inashangaza kwangu kwamba walimu wote na watoto wadogo walifunga leo hasa kwa uongofu wa Kirusi na amani nchini Ukraine. Utafurahi na kushangaa kujua kwamba watu wengi hapa wananiuliza kwamba wana hamu ya kwenda Urusi na kusema Rozari huko.
Walikuwa wametayarisha chati na watoto wachache waliandika nia ya maombi kwenye kurasa.
Nitashiriki na walimu na watoto hawa hadithi za utambuzi na uzoefu hai ambao umeandika katika "Moyo Uliogandishwa Jangwani". Nina hakika hili litawafurahisha na kuwatia moyo kufanya maombi zaidi.
Nilihudhuria maombi haya katika kikundi karibu na nyumba yangu.
Walimu walisaidia vikundi vyote na walikuwa na tafakari kutoka kwa "Kutoka Gizani".
Kila mwaka watu huenda makanisani siku ya Jumatano ya Majivu, lakini mwaka huu walimu wengi, wazazi na watoto wanakubali kwamba sasa kwa kitabu hiki "Kutoka Gizani" walikuwa na mwelekeo wazi. Ninatumia kitabu hiki katika kipindi chote cha kwaresma ili kuingia katika kina cha mateso ya Yesu.
Wizara hii itakuwa inaendesha mazungumzo na warsha nyingi na tutakuwa tukitumia kitabu hiki.
Pia nimepanga kuendeleza "Utakatifu wa Mwanamke" na wanawake na wanaume.
Wizara hii inakua katika nchi yangu na kubadilisha maisha ya wengi.
...Nimefurahi sana kwamba nilipata barua pepe kutoka Afghanistan... Wametumia kitabu chako "Out of the Darkness" leo kwa Jumatano ya Majivu..."

Watoto wa Msalaba nchini Nigeria na Pakistan

KUTOKA PAKISTAN:

Machi 24, 2022

Salamu!

Nilivyoshiriki nawe, mwalimu amenitumia picha chache za sala ya rozari ya "Watoto wa Msalaba". Kulikuwa na giza sana na hakukuwa na umeme wakati huo, kwa hivyo, picha haziko wazi. Pia alituma ushuhuda mwingi. Ninakutumia chache:

Shazia (Mwanafunzi): Shazia ni jina la msichana mdogo aliyevaa suruali nyeusi na shati la chungwa katika moja ya picha. Yeye si Mkristo. Lakini amekuwa akihudhuria sala hii ya rozari kwa miezi michache iliyopita. Sasa, kulingana na mwalimu huyo, anasali kwa uaminifu zaidi kuliko watoto wengine wengi wa Kikristo. Shazia mwenyewe amechukua jukumu la kuwaita watoto wote siku ya Ijumaa kwa ajili ya Rozari. Yeye si Mkristo, hata hivyo anamwita bibi yetu mama yake.

Farhat (mwalimu na kiongozi wa kituo hiki): Mwalimu fulani alisema kwamba tangu aanze Rozari hii, Mungu amembariki yeye na familia yake yote. Amepata amani na umoja katika familia yake. Pia anakiri kwamba amehisi uwepo wa Mama Yetu katika nyumba yake kwa namna ya pekee. Pia alikubali kwamba "Utakatifu wa mwanamke" umethibitisha maisha kubadilika kwa ajili yake na familia yake yote.

Mary na Dk. Sebastian, mimi binafsi nahisi kuwa makundi haya ya watoto yanaleta mabadiliko katika familia zetu na hatimaye katika jamii zetu. Kwa kweli mabadiliko haya ni kwa sababu ya Mama yetu, lakini bibi yetu ametumia watoto hawa na walimu kama rasilimali.

Mary, Ndiyo, msichana mdogo mwenye rangi ya machungwa ni msichana wa Kiislamu. Kama nilivyokuambia watoto wengi wa Kiislamu wamekuwa sehemu ya vikundi vyetu. Hata Waislamu watu wazima wachache wamegeukia Ukristo. Lakini tunaogopa sana kuwafungulia watu haya kwani ni hatari sana kwa maisha yetu. Lakini ni hatari zaidi kwa maisha ya Waislamu hawa waliosilimu na hata familia zao.

Kwa hivyo tuko kimya na tunafanya kwa siri.  

Mihadhara ya muda mrefu (mahubiri), matoleo makubwa ya pesa na vivutio vingine vingi havijafanya kile ambacho vitabu vyako vimefanya. Kwa sababu watu wanakubali kwamba wamepitia Roho Mtakatifu na vitabu vyako. Na pia ninaamini kwamba maombi ya watoto yana nguvu ya kweli ya kuwaongoa wengine.

Njoo Roho Mtakatifu,

Njoo Bibi Yetu.

Machi 25, 2022

Salamu kwako,

Natumai utapata ujumbe huu ukiwa mzima wa afya yako.

Ninashiriki picha na klipu za video chache kuhusu jarida ulilotuma kwa Pakistan. Lazima nikiri kwamba walimu wote wanafurahi sana kusoma ujumbe wako. Ninashiriki picha na video ambazo walimu na viongozi wanasoma ujumbe huu na kujiandaa kwenda kwenye vikundi tofauti vya "Watoto wa Msalaba".

Nilitafsiri barua hii kwa Kiurdu. Lakini kuna walimu wachache ambao wangeweza kusoma hili kwa Kiingereza pia. Jarida hili dogo limefanya upya upya wa kiroho wa walimu wetu. Natumai hivi karibuni nitashiriki nanyi picha za vikundi vikubwa ambapo barua hii ilisomwa kwa watoto. Nitakutumia picha mara tu nitakapozipata.

Pia nataka kushiriki kwamba katika moja ya picha unaweza kuona mvulana mdogo (kuhusu umri wa miaka 4 au 5), ambaye alivunja miguu yake. Alikuwa akipanda juu ya paa na kuteleza na, miguu yake yote miwili ikiwa imevunjika vibaya. Tafadhali mkumbuke katika maombi yako (jina lake ni Wakas). Alikuwa akilia na mwalimu aliyekuwepo kumuona, akamwambia usilie kwa sababu Mama Mary Kloska ametuma ujumbe maalum kwa ajili yako. Kijana huyu mdogo aliposikia ujumbe huu alijisikia furaha sana na kusahau maumivu yake. Kijana huyu hajui kusoma vizuri lakini aliiweka barua hii chini ya mto wake.

Asante sana Mary kwa barua hii. Hii ina maana kubwa kwangu na huduma yangu hapa.

An American Group of Children of the Cross: