Mary Elizabeth Anne Kloska, Fiat. +

(Mke mdogo wa Yesu alisulubiwa)

Mimi ni mtoto wa tisa kati ya watoto 13 kutoka familia ya Kipolishi 100%. Nina kaka sita na dada sita. Baada ya Mama yangu kuharibika dada yangu wa mwisho (ambaye kwa kweli atatuleta kwa 14), wazazi wangu walianza kuchukua watoto wa kulea. Kaka yangu mdogo kabisa Johnny alikuwa mtoto wetu wa kambo wa 13 na baada ya kunaswa katika mfumo wa korti kwa miaka miwili tuliweza kumchukua. Familia yangu yote ni Wakatoliki wanaofanya mazoezi kwa 100%. Hivi sasa nina wapwa na wajukuu 73, na mjukuu mmoja pia.

Nilizaliwa mnamo Januari 13, 1977. Kwenye tangazo langu la kuzaliwa Baba yangu aliandika, "Nambari tisa ni jua!" na hiyo ndiyo ilikuwa kauli mbiu ndogo ambayo niliishi nayo wakati wote wa utoto wangu - kuwa daima 'mtoto wa jua.' Hapa kuna picha kadhaa kutoka kwa familia yangu -kuanzia wakati nilikuwa mdogo sana hadi sasa-labda kupitia picha hizi unaweza kujua maisha yangu na familia yetu.