Maisha ya Kimishonari

Tangu nilipokuwa mdogo sana nilitaka kuwa mmishonari. Katika darasa la 3 nilianza kudhamini yatima wangu wa kwanza kupitia wakala -kupunguza gharama na kaka yangu wa chuo kikuu na kufanya kazi zisizo za kawaida kupata sehemu yangu ndogo. Wakati wote wa shule ya daraja na shule ya upili nilifanya 'kazi ya umishonari' hapa Merika, kwa kujitolea tu makao ya wanawake, Misaada ya Katoliki, kuwatunza watoto wanaonyanyaswa kupitia wakala wa eneo hilo, kuunda mpango wa CCD wa shule ya awali kwa parokia yangu na kufundisha 20 + wadogo kila Jumapili.

 

Baada ya mwaka wangu mdogo katika Shule ya Upili mnamo 1994 nilienda kwa mara ya kwanza kwenye misheni ya kigeni kwenda Urusi kwa msimu wa joto. Nami nilipenda sana maisha ya umishonari na nilihisi nimeitwa kwa nguvu kutoa maisha yangu yote kuishi kitu katika uwanja huo - hata ikiwa nilikuwa nimeolewa na watoto.

 

Baada ya kuhitimu kutoka Notre Dame mnamo 1999 na kutumia mwaka mmoja kuishi kama mtawa kutambua wito wangu, nilihamia South Texas kujitolea kufundisha junior juu katika shule ya mpakani, nilijitolea katika gereza la watoto na kujitayarisha kusafiri mwaka uliofuata kwenda Siberia ya Mashariki. kusaidia kupatikana Ujumbe wa Urusi kwa Jumuiya ya Mama yetu wa Utatu Mtakatifu sana. Niliishi Siberia ya Mashariki kutoka 2001-2003 (kurudi kila mwaka kwa miaka 7 ijayo kwa visa ya mwezi mmoja).

 

Kisha nikatumia 2003-2011 kusafiri kwa misioni anuwai ulimwenguni kusaidia katika njia nyingi tofauti. Ningeishi na akina dada wa dini, makuhani, askofu au jamii ya kidini ambayo iliendesha utume na kutumika kama walihitaji zaidi. Wakati huu nilitumikia Siberia, Urusi, Poland, Nigeria, Tanzania, Afrika Kusini, Israel, Uingereza, Ireland, Bosnia, Italia, Ufaransa, Mexico, Ufilipino . Kazi yangu ni pamoja na r risons, vijana wenye shida, wasio na makazi, wahanga wa kambi za mateso, watoto yatima, watoto wa mitaani, mafungo (kwa watoto, wanawake, seminari, parishi, vijana), mikutano na ushauri wa kibinafsi wa makuhani na dada wa dini, utunzaji wa watoto, huduma ya maombi katika maeneo ya vurugu, ushauri wa kiroho, mikutano ya maombi na katekesi, kukaribisha vikundi vya AA na ukumbi wa michezo wa pantomime, kazi ya maisha, malezi ya familia, safari, kusafisha, kurekebisha wanawake wa mitaani, huduma ya ukombozi, utunzaji wa kawaida wa misheni (inajumuisha kitu chochote kinachohitajika kutoka kwa daktari majeraha rahisi, bustani, kupika, kusuka nywele, kucheza michezo ya "kutengeneza-kufanya" shida za bomba) na kuwapenda tu wale ambao hakuna mtu aliyependa. Pia wakati ulitumika kusoma (na kufundisha) Theolojia na Lugha.

Dirisha la glasi ya glasi kwenye kanisa la Our Lady Of Corpus Christi, TX (SOLT) inayoonyesha kuanzishwa kwetu kwa Ujumbe wa Urusi mnamo 2001 (mimi ndiye mwanamke mlei).

URUSI

-Bofya hapa kwenda kwenye ukurasa kwenye kitabu changu kuhusu Urusi, ambayo ina picha nyingi za misheni.

Mary Kloska juu ya Ujumbe wa Urusi

Mary Kloska juu ya kiroho cha Kirusi cha Poustinik (Hermit), Strannik (Hija), Uridivoy (Pumbavu Mtakatifu) na Staretz (Mzee Mwenye Hekima)

Mashariki ya Kati

Nilitumia wakati mdogo sana katika Mashariki ya Kati - safari mbili fupi kwenda Israeli. Na bado Bwana amenitia mwili wa kiroho kwa undani na Wakristo wanaoteswa wanaoteswa huko - haswa nchini Pakistan - kupitia vitabu vyangu, podcast na barua. Podcast hii inakutembeza kupitia kazi hiyo. Kwa habari zaidi tafadhali angalia ukurasa wangu 'Ushuhuda kutoka kwa Wakristo Wanyanyaswa'

AFRIKA

Picha ni za wakati wangu huko Nigeria, Tanzania na Afrika Kusini - na kadhalika mpwa wangu Kadie, ambaye dada yangu aliishia kumpokea kutoka Ethiopia baada ya kuhamasishwa na kazi yangu na watoto yatima wa Kiafrika.

Ufilipino

Mahali maskini zaidi tuliyotembelea ilikuwa 'Mlima wa Smokey' - jalala la takataka huko Manila, ambalo ni makazi ya watu zaidi ya 200,000 ambao wanaishi tu na kile wanachopata kwenye takataka.

Poland

Sikuweza kuonyesha kutosha kuelezea maisha yangu huko Poland miaka yote hii. Mara nyingi Poland ilikuwa makao yangu ambayo nilisafiri kwenda kwenye misheni. Hapa kuna picha chache sana kutoka kwa miaka yangu ya kuishi huko.

Israeli