Ushuhuda kutoka kwa Wakristo Walioteswa

(Jinsi vitabu vya Mary Kloska vimeimarisha, vimeponya na kuwasaidia.)

Kutoka Pakistan - Jumapili, Aprili 25, 2021 :

"Mary, asante sana kwa kazi hii. Kazi uliyoifanya ni kubwa kweli kweli.

Mungu akubariki siku zote. Na hii pia ni sala yangu na maombi ya kila Mkristo hapa Pakistan ili hii iweze kuzaa matunda.

Mmoja wa wanajamii wangu (Yeye ni mwalimu) alisema, "Mary Kloska anatusaidia na kutupa amani, matumaini na nuru kama Mama yetu Maria". Na aliposema alikuwa na machozi, kwa sababu kaka yake alishtakiwa kwa uwongo na aliuawa miaka michache nyuma. Yeye na familia yake hawakuweza kupata amani na haki. Sasa baada ya kusoma vitabu vyako alikiri kwamba familia yake inapata tumaini na amani.

Asante kubwa kwako kutoka kwangu na jamii yangu yote. "

 

Nigeria

pakistan

OKTOBA, 2020

 

Je! Unaweza kufikiria binti yako akitekwa nyara, kubakwa na kisha kulazimishwa kuolewa na mwanamume mzee Mwislamu? Inasikika ya kutisha, lakini hii ndio hali ya wanawake na wasichana nchini Pakistan. Nimewasiliana kibinafsi na wazazi kadhaa wakiniomba niwatoe nchini ili kuwaokoa binti zao kwa sababu wanaogopa. Kitaifa za Jiografia na Telegraph ziliitaja Pakistan pamoja na nchi zingine mbili kama nchi tatu mbaya zaidi ulimwenguni katika matibabu yao ya wanawake. Nilienda tu kwenye nakala juu ya hii nimepata hizi zinazohusiana na hadithi za kutisha za mtu wa kwanza juu ya maisha ni kama huko kwa wanawake.

https://nyghihpakistan.weebly.com/females-receive-unfair-treatment.html

https://tribune.com.pk/story/1515421/tiba-women-pakistan

Open Doors, shirika linalosaidia Kanisa linaloteswa kote ulimwenguni limesema kwamba ilibidi waondoe msaada wao wa ardhini nchini Pakistan kwa sababu ya tishio ambalo lilisababisha maisha ya wale waliowahudumia. Wanatoa habari kamili hapa juu ya shida ya Wakristo wote, na pia wanawake kwa ujumla, nchini Pakistan. Wanaorodhesha mateso ya Wakristo kama 'Uliokithiri'.

https://www.opendoorsusa.org/christian-persecution/world-watch-list/pakistan/

https://www.opendoorsuk.org/persecution/world-watch-list/pakistan/



Mtafsiri wangu huko Pakistan ameshiriki habari za kina kuhusu jinsi kitabu changu, "The Holiness of Womanhood," na mafundisho ya Kanisa juu ya Hadhi na Utoaji wa Mwanamke tayari yamewaponya wanaume na wanawake wengi ambao wamewasiliana na maandishi ya Kiurdu. Na bado tunafanya kazi kwenye toleo lililochapishwa. Kwa bahati mbaya, wanawake hutendewa vibaya katika jamii yao - ndani na nje ya Kanisa - naye akasema kwamba kwa kusoma kitabu hiki macho yao yamefunguliwa kwa njia mpya ya kufikiria na kuwakaribia wanawake. Ili kuunganisha hali hiyo anaelezea:

·
"Natumai wasiwasi wetu kuu wa tafsiri ya Kiurdu ni kuponya wanawake wengi ambao wamejeruhiwa kiroho na kimwili nchini Pakistan.

· Wanawake hawa ni wa nyanja tofauti za maisha. Wanatoka mijini na vijijini. Wao ni rahisi na mara nyingi hawajasoma sana na matajiri.

· Nimejiponya baada ya kusoma kitabu hiki na ninatamani wanaume na wanawake wengine wapone pia.

Kitabu hiki kilinipa maono mapya na macho ya kumwona binti yangu, mke, mama, dada na wanawake wengine wengi.

· Wanawake wetu nchini Pakistan wametendewa vibaya na jamii na kanisa.

Kitabu hiki kitawapa tumaini la kumpata Yesu.

· Kanisa letu hata kanisa katoliki halijawatendea haki wanawake. Wanawake wametibiwa kama kitu. Wanawake hawana nafasi yoyote inayoonekana au ya kufanya maamuzi kanisani.

· Kwa hivyo, labda kitabu hiki kinaweza kutupa faida kidogo lakini kitaleta tumaini na maisha mapya kwa wanawake.

· Najua umuhimu wa kitabu hiki. Kitabu hiki kina busara sana. Wanawake wetu watasoma kitu ambacho hawajawahi kufikiria. Kwa shukrani hii kwa Mariamu.

· Nina hakika kitabu hiki kitakata kiu ya kiroho ya wanaume na wanawake wengi.


· Ingawa watu bado hawana kitabu hiki katika Kiurdu, kweli Maria amewahimiza wanawake wetu. Nimeshiriki hadithi yake ya kushangaza ya maisha na watu wangu haswa wanawake (vijana na wazee). "


Tayari mtafsiri wangu amekuwa akikusanya wanawake wa vijijini, wasio na elimu katika vikundi vidogo na kuwasomea dondoo kutoka kwa kitabu changu. Wameongozwa. Wanatambua thamani yao kama binti za Mungu. Jamii yote (Waislamu, Waprotestanti, Wakatoliki - matajiri, masikini) inapingwa na mawazo haya.

Vitabu ni ghali sana kwa watu wa Pakistani. Nyumba nyingi haziwezi hata kununua Biblia ya Kikatoliki. Na kwa hivyo nilipendekeza kwamba nianzishe GoFundMe ili kuona ikiwa tunaweza kupata pesa kununua nakala za tafsiri ya Kiurdu ya kitabu changu (mara tu itakapochapishwa Lahore, Pakistan) ili kugawanya kwa wale ambao wanahitaji sana, na vile vile wale ambao wangekuwa na ushawishi mkubwa kwa jamii. Ikiwa wanawake walijua thamani yao na jinsi ya kuungana na Mungu, wangepona. Ikiwa makuhani walisoma mafundisho ya Kanisa kama ilivyoainishwa katika kitabu hiki, wangewezaje kuhusianisha tofauti na wanawake - kwa njia mpya tofauti na utamaduni wao ulioathiriwa na Waislamu, badala yake wakiongozwa na mafundisho ya Papa John Paul II, Mtakatifu Edith Stein, Askofu Mkuu Fulton Sheen na zaidi ya yote, wanawake watakatifu na Mama yetu kama inavyowasilishwa ndani yake?

Dola elfu kadhaa za kwanza za GoFundMe hii zitakwenda kutoa vitabu kwa wale walio Pakistan. Baada ya kuweza kutoa elfu chache, fedha zingine zitaenda kwa kutoa vitabu kwa maeneo machache ya Afrika na India yenye mahitaji sawa. Kwa mfano, nchini Uganda mara nyingi mama wa vijana huachwa na kuna wanandoa ambao wanaendesha nyumba kwa wanawake hawa wachanga na watoto wao ambao wangependa kutumia kitabu hiki katika malezi. Na tayari ninafanya kazi na watu kuitafsiri katika lugha mbili za Uganda. Lakini mara tu tafsiri itakapokamilika, itabidi tupate maandishi yaliyochapishwa kwenda Uganda (au kuyachapisha huko) na kusambazwa kwa watu masikini zaidi na kuteswa katika jamii zao. Kuna shule nyingine ya wasichana inayoendeshwa na kasisi mzuri nchini Tanzania katika eneo linalotawaliwa na Waislamu na fikra za Waislamu (jambo ambalo ni kinyume kabisa na hadhi ya wanawake). Ningependa mwishowe kumpatia vitabu vya shule yake. Kuna nyumba ya msichana mwingine nchini India ambaye ninawasiliana naye mara kwa mara ambaye yuko katika shida hiyo hiyo. Watu hawa ni masikini na wanawajali masikini kabisa - lakini kupitia mafundisho ya kitabu hiki, macho na akili zao zinaweza kuwa wazi kwa ukweli mpya mzuri juu ya hadhi ya wanawake na hii inaweza kubadilisha jamii zao.

Lakini tutaanza na Pakistan.

Kuna watu milioni 204 nchini Pakistan-milioni 4 ambao ni Wakristo. Hatujui bei ya vitabu nchini Pakistan kama vile bado - tutajaribu kuzipatia kwa Kiurdu kwa karibu dola 4-5 kwa kuzingatia shida za watu. Natumai angalau kutoa vitabu 2000 vya bure kwa watu (angalau mwanzoni). Ambayo inamaanisha tunahitaji angalau $ 10,000. Kwa kweli, ningependa kufanya mengi zaidi. Baada ya vitabu 2000 vya kwanza kuwekwa, nitaangalia kutoa baadhi ya mifuko hii ya nyumba kwa wanawake / wasichana waliotelekezwa / kunyanyaswa katika Afrika na India. Na baada ya kuwapa vitabu, endelea na vitabu zaidi kwa Pakistan. Isipokuwa nipate mfadhili ambaye ameweka michango yao yote kwenda nchi moja.

 

Oktoba 25, 2020

 

Hizi ni picha za mtafsiri wa Kiurdu wa kitabu changu, "The Holiness of Womanhood" akiongea katika semina tofauti kwa madhehebu mbali mbali ya dini kuhusu kitabu changu. Mafundisho ya ajabu ya Mtakatifu Edith Stein na Mtakatifu Papa John Paul II juu ya Hadhi na Wito wa Wanawake kutoka kwa kitabu changu inafundishwa kwa watu (haswa wanawake) wa Pakistan bila kujali asili ya dini kwa njia rahisi. Lakini kuzipata vitabu vya mwili itakuwa mabadiliko makubwa.

 

 

Oktoba 31, 2020

 

Je! Unataka kuwa sehemu ya suluhisho?
Je! Unataka kuleta TUMAINI na UPONYAJI kwa Kanisa lililoteswa na kuwanyanyasa wanawake wa Pakistan?
Je! UNAPENDA ARZOO?

Kwa $ 5 tu unaweza kusaidia kutoa KITABU CHA BURE kwa Kanisa linaloteseka na wanawake wa Pakistan.

Ifuatayo sio tu nakala ya habari ya mbali. Katika mpango wa Mungu Mwenyewe wa ajabu amenipa urafiki wa karibu sana 'chini' na Kanisa Katoliki linaloteswa huko Pakistan. Moyo wangu ulivunjika wakati niliona nakala hii kwenye chakula cha habari siku nyingine. Lakini basi wakati nilipokea barua pepe ifuatayo kutoka kwa mtafsiri wangu leo ​​nilikuwa nimepigwa tu.

UNAWEZA KUWA SEHEMU YA UPONYAJI WAO, PIA !!
Wewe - kwa msaada wa $ 5 kwa GoFundMe yangu (bonyeza
hapa kwa kiunga) - unaweza kutoa kitabu kwa wanawake hawa wanaoteseka ili kutoa hofu, kurudisha matumaini, kuwajulisha kuwa Wakatoliki huko Amerika wanajua juu ya maumivu yao, wapende, na wako pamoja nao ... hata kutoka mbali.

Unaweza kusaidia kuleta haki kwa Arzoo (mtoto asiye na hatia, Mkatoliki aliyetekwa, kunyanyaswa, kulazimishwa kuongoka na 'kuolewa' na mtu wa miaka 45). Huyu ni mgonjwa. Ni uovu. Na tunaweza kuwapa watu hawa NURU ya Yesu.

TAFADHALI OMBA juu ya kuchangia - hata kikombe cha kahawa cha $ 5 tu - kunisaidia kutoa vitabu kwa watu hawa ambao wana kiu nao. Kwa kweli sitapata pesa kutoka kwa tafsiri za kitabu changu - angalau huko Pakistan. Asilimia ninayopokea kutoka kwa kila kitabu HAKUNA KITU ... lakini Mungu anataka niwe mkarimu na sio tu kupuuza ukweli huo, lakini jitahidi kufanya zaidi ... kutoa vitabu BURE. Mara tu ninapokuwa na vya kutosha katika mfuko huu, tunaweza kuanza kuchapisha. Kwa kweli ninakusubiri.

Tafadhali shiriki hii. Na ikiwa kila mmoja wenu angeweza kujizuia kidogo ... tunaweza kufanya MENGI kubadilisha hii utamaduni uliojeruhiwa, na mazoea mabaya katika Mashariki ya Kati. Inaanza leo, hapa, sasa, na samaki kadhaa na mikate michache. Nimetoa kile ninachoweza kwa mfuko huu ... sasa ninahitaji Yesu kuzidisha kupitia WEWE.
Na tafadhali omba kazi hii na wasichana wadogo wanaoteseka huko Pakistan.

Barua pepe niliyopokea leo kutoka kwa mtafsiri wangu:

"Ndugu Maria,
Salamu na matumaini unasoma ujumbe huu katika afya yako. Mary, natumai umesikia habari za kusikitisha za msichana mdogo anayeitwa Arzoo. Yeye ni msichana wa miaka kumi na tatu kutoka Karachi (Pakistan) aliyetekwa nyara na Muislamu wa miaka 44 ambaye alimlazimisha kusilimu na kumuoa.
Arzoo ni kutoka kwa familia ya Kikristo kutoka parokia ya Mtakatifu Anthony wa Karachi. Mtoto alitekwa nyara na Mwislamu wakati akicheza nje ya nyumba yake.
Kila familia na wasichana wote wadogo wana huzuni na hofu siku hizi. Kuna maandamano mengi barabarani pia.
Wasichana wadogo wa Kikristo (hata wavulana) wanapoteza tumaini na hawana hakika kabisa juu ya maisha yao ya baadaye. Wazazi (haswa mama) pia wanatafuta tumaini na amani.
Kuna huzuni hewani mahali petu. Kwa hivyo, niliamua kwenda makanisani kueneza tumaini katika wakati huu mgumu.
Leo nimepata fursa ya kuzungumza na vijana wa Kikristo katika moja ya makanisa yetu huko Lahore. Mwanzoni mwa hotuba yangu kila mtu alikuwa na huzuni. kila mtu alishiriki kutokuwa na uhakika kwao. Kila mtu anahisi kutokuwa na tumaini.
Kisha nikaanza kusoma dondoo kadhaa kutoka kwa kitabu chako. Baadaye nilitafsiri kwa Kiurdu (kama wengi wao hawakuelewa Kiingereza vizuri).
Hatua kwa hatua nilihisi aina fulani ya matumaini, amani na furaha. Nilikaa nao kwa muda kwenye sura ya 8 ya kitabu chako "Mwanamke na Msalaba, Ekaristi na Maombi".
Mary, asante kwa kuleta tumaini, furaha na amani kwa wanawake wetu waliojeruhiwa kupitia kitabu chako. Wanawake wa Pakistani wanahitaji kitabu chako kwa Kiurdu. Hii imekuwa ishara ya wakati katika hali yetu. Kila siku wanawake wetu wanakabiliwa na hali mbaya, kitabu chako kinaweza kuwaletea uelewa na amani.
Wanawake wetu (matajiri, masikini, wazee, vijana, wasomi, wasio na elimu, mijini, vijijini na kwa kweli wamejeruhiwa) wanasubiri kuponywa, na kitabu chako kinaweza kuleta uponyaji na uelewa.
Jihadharini na Mungu akubariki. Kila kitu kitafanywa kulingana na mpango wa Mungu.
Aqif Shahzad "


Tafadhali angalia:
https://www.dailywire.com/news/pakistani-court-validates-marriage-of-13-year-old-catholic-girl-allegedly-abducted-by-44-year-old-muslim-man?fbclid= IwAR2w_G3lL63zPUlE35kUrTclDtkuPB02Le43M-2SB6yizlFnjaRqlNMMAWc

http://www.asianews.it/news-en/Justice-for-Arzoo-campaign-spreads-across-Pakistan-51447.html?fbclid=IwAR30DOBBQTWpjqgzrBEnFNrQIq7wH1Wwoqyaxl5dtRd1ezPYva

 

 

Novemba 5, 2020

 

Nimefurahi kukuambia kwamba niliweza kutuma pesa ambazo tayari tumekusanya kwenda Pakistan kuchapisha vitabu 184 ... hii itatuwezesha mwishowe kutoa vitabu 184 BURE kwa wale walio na ushawishi mkubwa na wahitaji katika Pakistani. utamaduni - na hii mwishowe itasaidia sana kuwaponya wanawake wa Pakistani (na wanaume, kwa jambo hilo).
Tafadhali endelea kuwaombea WAFadhili ili tuweze kufikia roho nyingi zaidi !!


Novemba 21, 2020

 

Ninaomba maombi yako ya kuendelea kwa mradi wangu wa toleo la Kiurdu huko PAKISTAN. Mwishowe wiki iliyopita waliidhinisha toleo la mwisho la printa (ilibidi wabadilishe mfumo wetu kuwa wao) na pesa ndogo ambayo nilikusanya ilifika Lahore na ilipokelewa na wale wanaofanya kazi kwenye mradi huo. Walipokwenda Jumatatu asubuhi kulipia uchapishaji uanze waliarifiwa kuwa printa alikufa ghafla wiki iliyopita. Alikuwa na umri wa miaka 48, Mkristo na baba wa watoto wa kike watatu na wa kiume. Ninaomba maombi kwa ajili ya roho yake na wote wanaohusika. Alikuwa mtu mzuri aliye tayari kufanya kazi na sisi juu ya kuchapisha haya bila kuwa na pesa nyingi mbele. Walipaswa kukutana na printa wa pili wiki hii na kuifanya - lakini naomba maombi kwa ajili ya ulinzi wa wote wanaohusika, kwa kuzaa matunda yenye nguvu mioyoni mwa wanaume na wanawake, ndani na nje ya Kanisa, wabadilishwe kuwa picha ya muundo wa Mungu kwao. Pia naomba MAOMBI YA MICHANGO ZAIDI kupata vitabu hivi bure kwa watu - hata ikiwa kila rafiki atatoa kahawa moja ya $ 5 au vitu kama hivyo na atapewa-tunaweza kutoa maelfu. Wakati nimewauliza wale wanaohusika Pakistan ikiwa wanaogopa kutumiwa jina lao au kuhusika (kwa kuwa Kanisa linateswa sana huko), waliniambia kuwa hawakuogopa na wako tayari kuhatarisha dhabihu gani zinahitajika ili kusaidia na kutetea wanawake - mama zao, dada zao, wake zao na binti zao. Wananikumbusha nukuu hii ya Papa John Paul II ambayo nitajumuisha hapa chini. Tafadhali ombea roho hizi jasiri !!

 

Desemba 31, 2020

 

Vitabu vyetu vimechapishwa nchini Pakistan! Tumefurahi sana kuanza kuzisambaza na kuziuza wiki ijayo. Kikundi cha kwanza kitauzwa ili kupata pesa za kutosha kwa uchapishaji wa ziada, ambayo vitabu vya bure vitapewa mbali.

Wanawake wa Pakistan wanateseka sana. Habari za ABC ziliandika nakala wiki hii juu ya jinsi wasichana 1000 wanavyotekwa nyara au kudanganywa na kisha kulazimishwa kubadili dini kuwa Waislamu - wengi wao wakiwa wasichana wadogo wa miaka 13 au 14 wakilazimishwa kuoa wanaume wa miaka 45. Inasumbua sana.

Wanawake kwa ujumla hawaheshimiwi katika eneo hili la ulimwengu - na sasa kwa mara ya kwanza watapata fursa ya kujifunza mafundisho ya Kanisa Katoliki juu ya utu na wito wa wanawake kama inavyofundishwa na Mtakatifu wetu Mtakatifu Papa John Paul II, St. Edith Stein na Askofu Mkuu Fulton Sheen. Nashangaa kama watakatifu hawa waliwahi kuota kwamba mafundisho yao mazuri yatatumika kuponya wanawake waliojeruhiwa wa Mashariki ya Kati kwa kazi yao kutafsiriwa kwa Kiurdu. Kwa habari zaidi juu ya hali ya wasichana hawa wanaoteseka huko Pakistan, tafadhali angalia:

https://abcnews.go.com/International/wireStory/year-1000-pakistani-girls-forcibly-converted-islam-74930532

NA TAFADHALI Fikiria MCHANGO wa kufanya kitabu hiki kupatikana bure kwa wanawake hawa waliojeruhiwa na wale wanaowajali. $ 5 tu hutoa kitabu kwa mmoja wao. Njia nzuri sana ya kumaliza Mwaka na kumheshimu Mama yetu Siku ya Sikukuu yake kesho - kama Mama wa Mungu.

Ikiwa tunaweza kukusanya pesa za kutosha kwa mradi huu nchini Pakistan, nina makuhani ambao hufanya kazi na wanawake / wasichana wachanga wa Kikristo katika maeneo mengine ya Waislamu ulimwenguni (kwa mfano, Zanzibar) ambao wameomba nakala za kitabu hiki kwa Kiingereza pia.

Mama yetu wa Pakistan, utuombee!
Mama yetu wa wanaoteswa, utuombee!

 

 

Januari 4, 2021

 

Picha chache tu za kitabu changu huko Pakistan! Asante kwa msaada wako!

 

 

Januari 6, 2021

 

WASAIDIE WAKRISTO WALIOTESWA NIGERIA !!

Wengi wenu mliona ombi langu la maombi wiki hii kwa Askofu Moses ambaye alitekwa nyara Mashariki mwa Nigeria. Kawaida mateso ya Wakristo huwa Kaskazini, na Kanisa liko salama Kusini / Mashariki. Lakini sio tena.

Nakala hii ifuatayo ya habari ilinipitisha mapema wiki hii - siku hiyo hiyo, kama ombi kutoka kwa seminari wa Vincent huko Nigeria ili tafadhali kumsaidia kupata nakala za kitabu changu, "The Holiness of Womanhood" kilisambaa kwa Waislam wote Kaskazini anakoishi (na yote ya Nigeria, kweli). Nilikuwa nimemtumia nakala miezi michache iliyopita na aliishiriki na waseminari wenzake na wako moto kupata ujumbe huu wa utu na wito wa wanawake kwa watu wote wa Kiafrika. Alisema kuwa siku kadhaa zilizopita alikuwa dukani na mwanamume Mwislamu aliingia akijigamba kwamba alikuwa amempiga mmoja wa wake zake kwa massa. Seminari huyu shupavu (bila kufunua alikuwa nani) alimwendea mtu huyu (Mwislamu, fikiria, sawa na wale walio chini ambao wanaua Wakristo) na alitumia masaa machache kumweleza juu ya hadhi ya wanawake na jukumu lake kama mwanamume walinde, kulingana na kile alichosoma katika kitabu changu.

Roho Mtakatifu amemwasha moto mtu huyu juu ya mafundisho ya Kanisa ambayo alipata kwenye kitabu kwamba amewatafuta wachapishaji wa Nigeria kusaidia kuchapisha kitabu hicho kwa bei rahisi sana kuliko tunaweza hapa na kisha kuzisafirisha. Ninaomba maombi yako kwa mradi huu.
Mpango wake (pamoja na ndugu yake seminari na makuhani) ni kuchukua ujumbe huu mwanamume na mwanamke mmoja kwa mioyo ya wale wanaofanya kazi na kuishi kati yao (bila kujali dini). Walakini, kama huko Pakistan, tunahitaji msaada wako.

Sina maelezo ya mradi huu bado kwani bado yanaundwa, lakini najua kwamba ninahitaji wafadhili kusaidia kufadhili uchapishaji wa awali. Tamaa yetu ni kupata vitabu vingi iwezekanavyo mikononi na mioyo ya Waafrika - haswa nchini Nigeria ambapo mateso ya Kanisa ni kubwa sana. Nina maombi kama hayo kutoka kwa mapadri wanaofanya kazi na wasichana wadogo huko Zanzibar (nchi ambayo karibu ni ya Kiislamu). Wanaume hawa wanahatarisha maisha yao kufanya hivi - yote tunayokuuliza ni kwa maombi fikiria kuchangia bei ya kikombe cha kahawa ili kutoa vitabu kwa wanawake maskini zaidi na wale wanaowajali. Mwishowe matumaini yatakuwa ni kutolewa kwa bure hata huko Nigeria (ikiwa naweza kupata pesa za kutosha.) Na tutahitaji kuwapa bure wasichana wadogo katika shule ya Kikristo ya Zanzibar.

Kwa sasa, tafadhali fikiria kuwasaidia makuhani na waseminari wa Nigeria na mradi huu. Ingawa bado nina deni kutoka kwa kile nilichotoa kwa Pakistan, nitatenga misaada YOTE WAKATI WA MWEZI WA JANUARI (isipokuwa kama utanielezea) iliyotolewa kwa ukurasa wangu wa GoFundMe kwa vitabu vya Wakristo walioteswa kwa mradi huu nchini Nigeria. JANUARI 13 NI SIKU YANGU YA KUZALIWA! Tafadhali, toa msaada kwa mfuko huu ili tuweze kuokoa miili, akili na roho za wanawake (mara nyingi wananyanyaswa) katika nchi hii nzuri ya Kiafrika ambao hutoa zaidi ya mapadre wetu wamishonari huko Merika.

https://christiannews.net/2020/12/31/islamic-state-terrorists-shoot-to-death-five-kidnapped-men-after-each-declares-im-a-christian/?fbclid=IwAR3365OwXgjss8Z_NAwyF9xVadAzYuYdKzAWdUzYuWdYz1

 

 

Januari 11, 2021

 

Ushuhuda kutoka Pakistan!
Hivi ndivyo watu watatu ambao walinunua kitabu changu katika Kiurdu wanasema ... mmoja wao atasoma kwa kikundi cha wanawake 100 wasiojua kusoma na kuandika. Wanawake wanalia kwa sababu kila wakati walitaka kuwa wanaume na kwa mara ya kwanza katika maisha yao wanasikia kuwa wameumbwa kwa sura na mfano na Mungu. Hii ni nzuri sana. Asante kwa msaada wako na mradi huu.

Nina dola 400 za kupeleka kaskazini mwa Nigeria kuchapisha nakala 300 za kitabu hicho ili kusambaza bure kwa makuhani na waseminari-na labda kuuza zingine ili kupata pesa kwa uchapishaji wa pili. Ikiwa tunaweza kuongeza dola 100 zaidi, itasaidia mtu anayehusika na gharama za kusafiri kuzisambaza. Tafadhali omba kazi hii.
Mungu akubariki na Jumatatu njema!

Januari 21, 2021

 

Kitabu changu "The Holiness of Womanhood" kinachapishwa Kaskazini mwa NIGERIA !!

Hii ni miujiza kweli kweli.
Niliandika kitabu hiki nikitumaini kwamba ningeweza kuwasaidia Wamarekani na nyenzo ile ile ambayo nilisaidia ulimwengu wote wa wamishonari kwa miaka mingi. Na bado, Mungu siku zote huzidi matarajio yetu. Badala yake, kwa namna fulani imefikia ndugu na dada zetu Wakristo walioteswa sana ulimwenguni kote na wanafurahi kufanya kazi na mimi kuichapisha kwa bei nafuu katika nchi yao. Itaenea kidogo sana kuliko hapa (na hakuna faida kabisa katika nchi za ulimwengu wa tatu - kwa kweli, inanigharimu kufanya hivi) na wale wanaopokea au kununua nakala tayari wanapanga mikutano ambapo hukusanya idadi kubwa ya wanawake wasiojua kusoma na kuandika soma na elekeza kupitia mafundisho katika kitabu hiki. Papa John Paul II, Askofu Mkuu Fulton Sheen na Mtakatifu Edith Stein wamefurahi kwamba mafundisho yao juu ya wanawake yanaenezwa hivi.

Vitabu hivi Kaskazini mwa Nigeria vitapewa bure - haswa kwa makuhani na seminari kote nchini. Mpango ni kuwaingiza katika kila seminari na chuo kikuu, ili watu walioundwa huko waweze kutoka na kuwafundisha wengine. Pia tuna vitabu 50 kati ya 300 vilivyohesabiwa kwa kwenda kwa kasisi anayefanya kazi Kaskazini kuokoa wanawake waliodhulumiwa wanaotishiwa na kifo. Ikiwa unazaa kuzidisha (mapacha au mapacha watatu) Kaskazini, unachukuliwa kuwa umelaaniwa na mama na watoto huzikwa wakiwa hai. Kuhani huyu huwaokoa, lakini sasa ataweza kushiriki kitabu hiki nao kuponya mioyo yao na kuwasaidia kuelewa utu wao wa kweli. Sehemu nyingi za Kaskazini ni Waislamu na ni nzuri kwangu kwamba kasisi anaokoa wanawake wa Kiislamu. Na inashangaza kuwa mimi ni mtaalam kama yaya katika mafurushi (mapacha na mapacha watatu) na kwamba sasa vitabu vyangu vitaokoa hawa 'watoto maalum' wangu.

Nilipunguza sura na majina kwenye picha hizi kwa sababu makuhani kadhaa wameuawa katika wiki chache zilizopita Kaskazini kwa sababu tu ya kuwa Wakristo. Tayari tulipata shida na Kanisa linaloteswa katika nchi zingine kwa hivyo tunataka kuweka maelezo kadhaa ya utulivu huu. Na bado, Yesu alisema, 'Usiogope! Na nuru yenu iangaze mbele ya watu! ' na kwa hivyo nilikubali kushiriki picha hizi na wewe ili uweze kuona matunda ya mwili ya juhudi zetu.

Ikiwa unajisikia kuitwa kuunga mkono kutoa vitabu hivi (na uponyaji unaoleta kwa wanaume na wanawake) kwa Kanisa linaloteswa (huko Nigeria, Pakistan, Zanzibar au mahali pengine) tafadhali fikiria kuchangia GoFundMe yangu kwa kusudi hilo. Itatumika kwa hitaji kubwa isipokuwa wewe kutaja kutaka kusaidia kikundi fulani au nchi.

Tafadhali omba hii -kwa ulinzi, kwa kuzaa matunda, kwa michango, kwa MAISHA ...
Asante na Mungu akubariki !!

Februari 6, 2021

 

Nina mawazo gani?
VITABU VANGU na PAKISTAN.

Kwanza, ikiwa hujapata nakala ya "Utakatifu wa Uwanamke" na "Nje ya Giza" tafadhali angalia Amazon na ufanye ... (nitaweka kiunga kwenye maoni) - iwe ama yote mawili yatakuwa nyenzo nzuri ya Kwaresima. kwa ajili yako. Nimevutwa na majibu ya masikini na wageni kwa vitabu hivi, na bado nimekatishwa tamaa na matajiri, Wamarekani au 'marafiki' ambao hawapendezwi hapa ... kwani ndio sababu niliandika vitabu hapo awali. Lakini nakumbushwa waziwazi juu ya Mathayo 22: 1-14. Nadhani mimi ni kama Baba katika haya yote ... lakini kwa namna fulani nisingependa kuwa. :)


"Yesu akawajibu tena kwa mifano, akisema,
“Ufalme wa mbinguni unaweza kufananishwa na mfalme aliyemfanyia mtoto wake karamu ya arusi. Aliwatuma watumishi wake kuwaita wageni waalikwa kwenye sherehe, lakini walikataa kuja. Mara ya pili akatuma watumishi wengine, akisema, Waambieni wale walioalikwa: Tazama, nimeandaa karamu yangu, ndama zangu na ng'ombe walionona wamechinjwa, na kila kitu kiko tayari; njoo kwenye karamu. ”'Wengine walipuuza mwaliko huo na wakaenda, mmoja shambani kwake, mwingine kwenye biashara yake. Waliobaki waliwakamata watumishi wake, wakawatesa, na kuwaua. Mfalme alikasirika ... Kisha akawaambia watumishi wake, 'Sikukuu iko tayari, lakini wale walioalikwa hawakustahili kuja. Basi, enendeni katika barabara kuu na mwalike kwenye karamu yeyote mtakayempata. ' Watumishi walikwenda barabarani na kukusanya vyote walivyopata, wabaya na wazuri sawa, na ukumbi ulijaa wageni ... Wengi wamealikwa, lakini ni wachache waliochaguliwa. ”


Ingawa uuzaji wa Kiingereza wa kitabu changu uko chini sana kuliko vile yeyote kati yetu alivyotarajia, mauzo yanalipuka kwa Kiurdu nchini Pakistan. Katika wiki chache chache nakala 700 zimeuzwa na zile 300 zilizobaki zitachukuliwa kutoka kwa printa wiki hii na kusambazwa. Mtafsiri wangu aliniandikia:
"Nimeuza vitabu katika maeneo tofauti ya Lahore. Kuna wanawake na wanaume wengi hata ambao wana kiu ya kusoma kitabu hiki lakini hawana pesa za kununua. Nataka pia kuchapisha" Out of Darkness "kwa Kiurdu kwa sababu siku hizi "Wakristo wanateseka sana huko Pakistan. Hata siku tatu kabla ya mwanamke anayeitwa Tabita (mwimbaji wa nyimbo za injili) alikuwa mwathirika wa kukufuru. Kila mtu anajua hana hatia. Lakini watu walimpiga vibaya hospitalini wakati alikuwa kazini kwake. Yeye ni muuguzi kwa taaluma. Kwa kweli sijui ni nini kifanyike kwa wanawake hawa wasio na hatia lakini angalau vitabu kama Kutoka kwa Giza na Utakatifu wa mwanamke vinaweza kuwapa tumaini.Vitabu hivi (haswa mpya) vitawaambia kuwa Yesu ana aliteswa kwa mateso yetu. Na yupo sana katika mateso yetu ya kila siku. Kila siku Christina wanawake na wanaume wanateseka katika nchi hii.

Nimeacha kila kitu kwa Mungu, atakuongoza lakini anahitaji sala zako zinazoendelea.

Nimeambatisha picha chache za kukuza Utakatifu wa Uke. Katika kila picha niko kwenye vikundi au na watu binafsi kukuza kitabu hiki. Na hapa lazima niseme kwamba wanawake katika nafasi yangu hawahisi kuwa rahisi kupigwa picha. Kwa hivyo wakati mwingine ni ngumu kupata picha. Kwa hivyo lazima niheshimu mapenzi yao. Ndio sababu sina picha nyingi. Nina hakika utaelewa pengo hili ... "


Nimejumuisha picha zake mpya hapa chini. Fikiria uvumilivu mpole wa mioyo ya Pakistan ilikauka kutokana na ukosefu wa upendo, ukosefu wa ukweli, karne za dhuluma ... ni nzuri sana kushuhudia wimbi hili la mawimbi. Vitabu 700 vimeuzwa au kutolewa, lakini husomwa kwa vikundi vya wanawake wasiojua kusoma na kuandika wakati mwingine - kubwa kama mia kwa wakati - kwa hivyo kitabu hiki labda kimefikia watu 20,000. Hiyo ni ya ajabu.

Kwa sababu ya umasikini mkubwa nchini Pakistan vitabu vimesambazwa kimsingi kwa gharama au bure. TUNAHITAJI PESA kwa uchapishaji zaidi, na pia kuchapisha kitabu changu kipya cha 'Out of the Darkness' ambacho kiko tayari kuchapishwa kwa Kiurdu.

Katika LENT, tunafanya mazoezi ya sala, toba na KUWASALIMU. Ninakuuliza tafadhali tafakari kwa maombi ufadhili wa Gofundme yetu ili kutoa nakala za vitabu hivi kwa Wakristo wanaoteswa. Vitabu 300 vinapaswa kupatikana Kaskazini mwa Nigeria wiki chache zijazo. Zawadi yako huenda mbali sana katika nchi hizi.

Na tafadhali NUNUA NAKALA YA VITABU HIVI KWA AJILI YAKO NA KWA AJILI YA FAMILIA YAKO NA MARAFIKI.
Tafadhali, sambaza habari juu yao.
Anza kwa kushiriki chapisho hili.
Anza kwa kununua vitabu 4 - 2 kwako na 2 ili utoe.
Anza kwa kusema sala ...
Ndio, tafadhali, OMBIA UFAIDI WA ujumbe huu: hapa Amerika, Mashariki ya Kati na Afrika Kaskazini, huko Poland, Urusi na kati ya Wahispania (kama tunayo Kihispania.) Mioyo imekauka na baridi, lakini maombi yanaweza kuyafungua na maneno haya yanaweza kuwachoma moto.

Pia, tafadhali fikiria kuwa mfadhili wa kila mwezi wa Patreon kwa huduma yangu. Hii pia inaniruhusu kutoa vifaa vyangu bure. Ninaamka saa 3:40 asubuhi .. Siwezi kupata kazi ya pili juu ya ratiba yangu ngumu, wamishonari wengi hufanya kazi katika nchi na lugha nyingi, na bado nikijaribu kuishi mfano wa maisha ya kutafakari ya hermity mimi. kweli kuitwa kwa ...

Asante!!!
Njoo Roho Mtakatifu.

 

 

Machi 14, 2021

 

Kwa miezi kadhaa nimekuwa nikifanya kazi na Seminari Kaskazini mwa Nigeria kupata baadhi ya vitabu vyangu 'The Holiness of Womanhood' vimechapishwa huko (kwa sababu ni ghali sana kuzinunua hapa na kuzisafirisha huko). Tuliweza kuchapisha nakala 300 kwa sehemu kidogo ya gharama.

Kwa sababu yeye ni seminari hana raha katika kuziuza ili tuwe na pesa zaidi ya kuchapisha zaidi ... kwa hivyo atakuwa akiwapatia bure kwa makuhani, seminari na sasa, maprofesa Waislamu, wanafunzi na wanawake msikitini.

Aliandika:
"... (wamepanga) na chuo cha Kiislam kuwapa baadhi ya waalimu wao na wanafunzi. Imam amempa ruhusa ya kuja kutoa nakala msikitini.
Waislamu hapa Nigeria wanakosa heshima kubwa kwa wanawake. Ninapanga bajeti nakala 100 kwao. "


Kwa bahati mbaya, printa hakuwa mwaminifu kabisa juu yake juu ya wakati na aliendelea kumfanya aje kuwachukua ili tu aambiwe kuwa kazi haijakamilika. Hii iligharimu kiasi kikubwa sana katika teksi za kupoteza (kwamba alikuwa amepanga kulipa zaidi ya kawaida ili kumsaidia kubeba masanduku). Na pia anahitaji fedha ili kuzituma kwa makuhani na seminari nchini Nigeria ambazo zingependa nakala.

Tunashukuru sana kwamba kazi hiyo imekamilika. Picha hapa chini ni siku za mwisho wao kuweka vitabu hivi 300 pamoja. Wana hakika ya kubadili sana mioyo (haswa ikiwa nyinyi kwa rehema yenu kubwa mnaweza kuweka mradi huu katika maombi)

Ilinibidi nimtumie pesa leo kwa sababu printa ilimaliza kazi lakini kwa kweli hakuwa na pesa ya kwenda kuchukua vitabu. Hatutaki waketi hapo kwa sababu hatujui ni nini kinaweza kuwapata. Lakini kwa kweli sina pesa yangu ya kibinafsi ya kutuma watu kwenye miradi hii. Nilichotuma ni pesa zilizotengwa kwa bili zangu. Ninaamini kwamba Mungu atakuandalia, lakini ikiwa atakushawishi kutaka kunisaidia (kwa njia kubwa au ndogo) kutoa vitabu hivi bure kwa watu (kwa sasa mapadre, seminari na Waislamu wanaopenda-ambao wanajulikana kwa unyanyasaji mkubwa wanawake -ni Nigeria), tafadhali nitumie ujumbe wa faragha. Kunisaidia kupitia PayPal ndio njia rahisi.

Msalaba wa kuandika hii, kuipatia watu, kuendelea na mawasiliano yote (mara nyingi kimataifa kwa lugha tofauti), kuomba na kuteseka kwa matunda mioyoni ni kubwa ... siwezi kufanya hivyo peke yangu ... tafadhali fikiria kuwa Simon wangu wa Kurene na akiombea mradi huu, akieneza habari juu ya vitabu vyangu hapa Amerika na kunipa zaka kutoa msaada wa kueneza ujumbe huu kwa roho masikini zaidi duniani.
Asante!! ++++
Yesu, tunakuamini.

Machi 25, 2021

 

Kwa hivyo, baada ya kazi nyingi tuliweza kuchapisha nakala 300 za 'The Holiness of Womanhood' kwa Nigeria. Watapewa bure kwa makuhani na seminari ili seminari wapate kuzipata katika maktaba zao za shule. Na makuhani na seminari wakisoma, watapitisha ujumbe kwa watu ambao hawana rasilimali au utamaduni wa kusoma vitabu kama sisi.

Pia, kolagi ya Kiislam Kaskazini (na Imam kwenye msikiti wa eneo hilo) imeomba nakala 100 kwa watu shuleni na msikitini. Ni ajabu sana kwamba Waislamu hawa watajifunza mafundisho ya Kikristo kupitia kusoma Mama Yetu katika kitabu changu na mafundisho ya Yesu juu ya utu wa mwanadamu kama ilivyofundishwa na Papa John Paul II, Askofu Mkuu Fulton Sheen, Mtakatifu Edith Stein na watakatifu wengine!

Tafadhali endelea kuombea kazi hii na fikiria mchango kusaidia kuenea kwa kitabu hiki (na 'Kutoka Gizani juu ya mateso ya Kristo) Mashariki ya Kati na Afrika Kaskazini. Unaweza kuwasiliana nami faragha au kupitia gofundme.

Nilipokea ujumbe huu jana:

"Kitabu chako kinafikia kikundi cha wauguzi na wanafunzi wa shule za upili Kaskazini mwa Nigeria. Hawa ni wasichana wa Kiislamu."

 

Machi 30, 2021

 

Vitabu vyangu thelathini, "The Holiness of Womanhood," vimefika seminari nchini Nigeria. Wanaume hawa wanafurahi sana kuwa na nakala hizi za bure kama nyenzo ya masomo yao, huduma na ukuhani wa siku zijazo. Ikiwa utaweka kitabu mkononi mwa kasisi, utafikia roho zote anazozigusa.

Dada wa kidini alipokea moja mwishoni mwa juma lililopita na ilipitishwa karibu na nyumba yake ya watawa - wameomba nakala 25 kwa dada zao na kuzitumia na Novices katika Malezi.

Dada mwingine wa kidini anasambaza kitabu hicho Kaskazini mwa Waislamu kwa watu anaowahudumia hospitalini.
Tafadhali ombea matunda yanayoendelea ya kazi hii nchini Nigeria, Pakistan na mahali pengine ambapo Wakristo wanateswa vikali. Mfadhili mwema sana alinipa zaidi ya nusu ya pesa ninayohitaji kuchapisha nyingine 300 nchini Nigeria - kwa hivyo ninachohitaji ni karibu $ 200 nyingine.

Nitaandika shuhuda kutoka kwa hawa seminari, dada na Waislamu ambao wameguswa na kazi hii hivi karibuni.

Picha zingine zaidi kutoka Nigeria ... wanawake kadhaa kati ya hawa ni wa Baraza la Wanawake la Nigeria .. kikundi cha watu kutoka kijiji kitapata mtu msomi wa kuongoza darasa kulingana na kitabu hicho.

Machi 31, 2021

 

Na sasa PAKISTAN.
"Out of the Darkness" imechapishwa kwa Kiurdu na nakala 1000 zinasambazwa kote nchini Pakistan.

Ikiwa unataka kuwa sehemu ya kazi hii nzuri, tafadhali angalia kurasa zangu za GoFundMe.
https: //www.gofundme.com /.../ utakatifu-wa-mwanamke ...
https: //www.gofundme.com /.../ nje ya giza- kwa ...

Leo mtafsiri wangu aliniandikia:

"Salamu na natumai utapata ujumbe huu kwa afya yako nzuri. Kama nilivyoshiriki nawe kwamba siku hizi wakati wa Wiki Takatifu ninashiriki" Kutoka Gizani "na vikundi tofauti.

Leo niliweza kukaribia shule moja na familia moja kushiriki mateso ya Mungu na upendo wake kutoka kwa kitabu hiki.

Walimu baada ya kusoma kitabu hiki walijaa machozi. Walikubali kwamba machozi haya ni ya huzuni kubwa kwa mateso ya Yesu na vile vile furaha ya upendo wake mkuu.

Niliweza kutoa vitabu vichache katika shule yao kwani waliahidi kusoma hii na kikundi kikubwa Ijumaa Kuu.

Halafu picha za kikundi ni picha ya familia. Ambapo mama na watoto wake waliweza kusoma kitabu hiki kwa sauti kubwa. Jambo zuri ni kwamba mama hakuweza kusoma lakini binti yake mdogo alimsomea yeye na kikundi chote. Sifa zote kwa Mungu. Ilikuwa kweli ni hisia kwamba wakati Yesu anateseka mbele yao.

Kuna mtoto mdogo yeye ni binti yangu, hawezi kusoma lakini nilimpa tu kitabu ili aweze kukigusa na kukisikia. Mahali fulani ninaamini kwamba Yesu anamgusa kwa mikono yake iliyojeruhiwa na ya upendo.

Wiki hii nzima inajishughulisha na kueneza habari njema kutoka kwa kitabu hiki. Nitashiriki hivi karibuni tena.

Asante sana Maria, kwa upendo wako kwa watu wangu.

Asante sana Dk Sebastian kwa wasiwasi wako na upendo na juhudi unazoweka kutuma pesa. Sina maneno ya kusema asanteni nyote wawili.
Lakini niniamini kuwa bidii yako imelipwa.

Wasomaji katika nchi yangu wanaona ni rahisi kuona mateso yao katika kitabu hiki. Kila siku wanaume na wanawake Wakristo wanasulubiwa.
Baraka! "

 

Wakristo wengi walioteswa wamepata uponyaji, ujasiri na maana kupitia kutafakari juu ya Mateso ya Kristo kama ilivyoonyeshwa katika kitabu cha Mary Kloska, 'Kutoka gizani.' Wameomba msaada katika kuchapisha kitabu hicho na mikononi mwa wale wanaoumia zaidi, haswa nchini Pakistan. Hapo awali tunahitaji $ 1700 kuchapisha nakala 1000 za kitabu hiki, lakini tunatarajia kupata pesa za kutosha kurudia uchapishaji huo nchini Pakistan au Kaskazini mwa Nigeria. Tafadhali fikiria kutoa msaada wa ukarimu kusaidia wale ambao maisha yao yako katika hatari kila siku kwa kuwa Wakristo kupata uponyaji, nguvu na ujasiri wa kuwa wafia dini wa ndani (na wakati mwingine wa mwili).

 

 

Aprili 6, 2021

 

Kuzaa matunda katika Mashariki ya Kati na Afrika Kaskazini!

Ninaendelea kushangazwa na kazi ya Mungu kupitia vitabu vyangu katika maeneo ya Kanisa linaloteswa. Hapo chini kuna picha za 'Utakatifu wa Uwanamke' iliyochapishwa hivi karibuni huko Nigeria ambapo nakala 300 zimepewa seminari, kolagi za Waislamu, hospitali, misikiti na parishi na vijiji vya Katoliki. Inashangaza kwangu kwamba Mungu ametumia kitabu hiki kugusa Wakristo wanaoteswa na vile vile Waislamu wanaowatesa. Nakala kadhaa zimewafikia viongozi wa Harakati ya Wanawake wa Nigeria na sehemu kadhaa zinapanga mafungo au mikutano kutafakari kwa kina zaidi juu ya kile kilichoandikwa ndani ya kitabu hicho. Nimetuma tu pesa zinazohitajika kuanza kuchapisha nakala zaidi 300 kutolewa kwa roho za wahitaji bure.

 

Nchini Pakistan, nakala 1000 za 'The Holiness of Womanhood' katika Kiurdu zimesambazwa na sasa nakala 1000 za 'Out of the Darkness' katika Urdu zinatawanywa. Mtafsiri wangu aliniandikia kuwa kuwa Mkristo katika nchi yao ni mateso fulani na kila wakati huwa na tishio la kifo. Mara nyingi watu hushutumiwa kwa uwongo juu ya vitu na kuchomwa moto tu kwa imani yao. Wasichana wachanga Wakatoliki hutekwa nyara na kulazimishwa katika ndoa za Waislamu na wanaume mara 4 za umri wao. Hadithi za ukatili ni za kutisha na kweli kweli. Mtafsiri wangu aliniandikia kwamba kitabu changu kuhusu mateso ya Yesu kinatoa maana kwa mateso yao na huelekeza macho yao mbinguni kama mahali pa matumaini. Anasema kuwa ni muhimu sana kwa watu wake kwa sababu 'inatoa maana kwa mateso wanayovumilia.'

 

Tafadhali endelea kuomba kwa kuendelea kuzaa kwa kazi ya Mungu kupitia vitabu hivi nchini Nigeria na Pakistan na tafadhali fikiria msaada kwa moja ya fedha hizi mbili za vitabu ili kutoa nakala za bure za vitabu hivi kwa Wakristo walioteswa ulimwenguni.

 

Nitaishia hapa kwa hadithi moja tu ya ushuhuda juu ya jinsi tafsiri ya Kiurdu ya "Kutoka Gizani" ilibadilisha maisha ya mtu aliyeketi kwenye gurudumu huko Pakistan:

 

"Salamu!

Nimeambatisha picha chache za Bwana Shahid aliyeshuhudia uongofu wake kupitia kitabu hiki.

Jina lake ni Shahid Khan. Bwana Shahid alizaliwa katika kijiji na ni wa familia masikini sana. Hawezi kutembea vizuri tangu utoto wake. Alipokuwa mtoto, aliletwa kwa madaktari mara kadhaa. Madaktari walisema kwamba kuna nafasi za yeye kutembea lakini umasikini wake haukumruhusu kufanya hivyo.

 

Alikuwa mchapakazi sana. Alikuwa akiuza vitu vidogo. Hakupata pesa za kutosha kwa mahitaji yake. Kisha akaoa na kupata binti. Kukidhi mahitaji yao hakuwa na pesa za kutosha. Kwa hivyo, Mara nyingi alichukua njia mbaya za kupata pesa.

 

Siku chache nyuma nilipokutana naye. Nilimpa "Kutoka gizani" kwa Kiurdu. Alitakiwa kujiunga na usomaji wa kikundi lakini hakuweza kufanya hivyo kwani usomaji wetu ulikuwa kwenye ghorofa ya pili. Nilishangaa kwamba alisoma kitabu hiki mara nyingi. Nilipomwona niliona machozi machoni mwake. Alikubali kwamba kitabu hiki kimemsaidia kumjua Yesu. Na kitabu hiki kimemsaidia kuelewa mateso yake mwenyewe. Alisema kuwa leo nimekuja kujua yeye ni nani na kusudi la maisha yake hapa duniani ni nini. Alisema pia leo najua kwamba Yesu ananipenda sana.

 

Alikiri makosa yake na akaomba msamaha kwa Mungu. Aliuliza pia Biblia ambayo hakusoma katika maisha yake yote. Aliuliza pia vitabu zaidi vya Kiurdu ili aweze kuwapa marafiki zake ambao hawako kwenye njia ya Mungu.

 

Tukio hili kwa kweli lilinifanya nalia pia. Nilimshukuru Mungu kwamba alielewa mateso yake mwenyewe kupitia kitabu hiki. Utukufu wote kwa Mungu.

Ninamshukuru sana Mungu na Maria kwako ambaye uliandika kitabu chenye busara. Sikuwahi kufikiria kuwa kitabu kilichoandikwa katika nchi yako kinaweza kuleta mabadiliko katika watu wangu hapa. "

 

Natamani sana na kuomba kwamba watu waweze kusaidia na kuchangia zaidi ili niweze kutoa nakala chache za bure kwa Wakristo wangu walioteswa hapa.

Bado ni Wiki Takatifu lakini roho ya Yesu Mfufuka inaonekana sana hewani mahali pangu kwa sababu ya kitabu hiki. "

Aprili 7, 2021

 

Hii ni nzuri sana na ya kushangaza. Picha za kwanza zinaenda na maandishi haya niliyopokea: "Kitabu chako cha kubadilisha maisha kilisambazwa katika Chuo cha Waislamu kwa waalimu wao. Yeyote anayesoma kitabu chako anatoa ushuhuda wake. Sasa wanajua vizuri maana ya kuwa Mwanamke."

 

Picha ya mwisho (ya msichana huyo) inaenda na maandishi haya: "Bibi huyo hapa chini alimwona baba yangu akisoma kitabu hicho na anasema anapenda uchoraji wa jalada na kichwa na alipewa nakala. Yeye ni muuzaji mkate. Anamshawishi mzazi wake kupata kipato. Hakika kitabu hiki kitabadilisha maisha yake. "

Aprili 11-18, 2021

 

WATOTO WA MSALABA - Mtafsiri wangu huko Pakistan alinitumia picha hizi leo na habari za kusikitisha sana za kuendelea kuteswa kwa Wakristo nchini mwake. Kwa muda mrefu nimetaka kuanzisha kikundi cha maombi cha watoto (na watu wazima wenye roho kama za watoto) kuwaombea mapadre. Nilijadili hata katika kitabu changu kipya, "In Our Lady's Shadow: the Spirituality of Praying for Padre". Naam, Aqif amechukua vitabu vyangu na kuanzisha kikundi cha maombi (kinachoundwa na watoto wengi) nchini Pakistan kuwaombea ndugu na dada zao wanaoteswa. Nimeamua kuwa nitajiunga naye katika kazi hii na nikapata Mtume wangu mdogo wa Watoto wa Msalaba. Tutaunda vikundi vidogo vya maombi vya watoto kukusanya Ijumaa ya Kwanza ya Mwezi (kwa sasa nitaweza kuikaribisha saa 3:30 jioni - Saa ya Kifo cha Yesu na Huruma ya Kimungu) kuwaombea mapadri WAWILI na Wakristo walioteswa. Itakuwa rahisi sana - maombi mengine ya hiari, Chaplet ya Rehema ya Kimungu, muongo wa Rozari na labda Chaplet of Sorrows. Kikundi kidogo cha maombi kitadumu kama dakika 30-45. Nitaalika watoto wanaokuja kuleta picha za makuhani na wengine ambao wanataka kuwaombea. Watoto wowote (au watu) katika eneo langu ambao wanataka kuja saa 3:30 Ijumaa ya Kwanza ya mwezi kuomba wanakaribishwa. Itakuwa ni muhimu kunijulisha kabla ya wakati ikiwa unakuja na nambari (kwani inabidi niihamishe kwa eneo kubwa ikiwa tutapata familia kubwa), lakini sio lazima na Mungu atafanya hivyo kutoa. Pia, mama yeyote (au mtu mwingine) ambaye angependa kuanzisha kikundi chake kidogo nyumbani kwao au parokia anaweza kuwasiliana nami na tutaunganisha hii kuwa kitu rasmi.

Hapa chini ni barua pepe niliyopokea kutoka kwa Aqif asubuhi ya leo na nauliza mtu yeyote ambaye ameguswa na anataka kusaidia kuchangia kupata vitabu zaidi vilivyochapishwa nchini Pakistan tafadhali nifahamishe au tembelea mojawapo ya gofundme yangu mbili kwa kusudi hili. Vitabu vyote vinahitajika sana na bei ya uchapishaji ni karibu $ 1.5 / kitabu. Na karibu $ 3000 tunaweza kuchapisha tena 1000 za hizo mbili, na kwa karibu $ 1500 zaidi tunaweza kuchapisha kitabu changu cha tatu ambacho anatafsiri kwa sasa. Njoo Roho Mtakatifu!

Zaidi ya yote, NAOMBA TUOMBEE HAYA YOTE !!!


"Salamu na ninajisikia sana kushiriki habari kadhaa za kusikitisha na wewe.
Kwanza jana, wauguzi wawili wa Kikristo walishtakiwa kwa uwongo katika kesi ya kukufuru huko Faisalabad (jiji la Punjab). Ilikuwa tukio la kusikitisha sana. Mazingira yanayozunguka ni ya kusikitisha na ya hofu.

Halafu huko Hyderabad (mji karibu na Karachi) mwanamke aliyeitwa Agnes Nazeer Masih alibakwa. Na hata katika jiji hili watu, haswa wanawake walikuwa wamejaa hofu.
Na siku hiyo hiyo katika mji huo huo, msichana Mkristo wa miaka 16 alilazimishwa kuolewa na Mwislamu.
Sasa hadithi za aina hii, kila siku, zipo ili kuhakikisha kwamba Wakristo wanateswa kila siku katika nchi yetu. Na hakuna mtu anayefuata kesi hizi. Kila siku vijana wengi wa kike na wa kike wanateswa kwa sababu wao ni Wakristo.

Matukio haya matatu ya kusikitisha na kushtua yalinifanya mimi na kila mtu kulia. Kwa hivyo nilikusanya kikundi cha watu watano (wadogo na hata watoto) kuwaombea. Tulisoma aya kutoka kwa kitabu chako "Out of Darkness" kwa Kiurdu.

Nilijaribu kuwasiliana na wahasiriwa hawa, na kuwaambia kwa njia fulani kuwa kikundi kidogo kinasali pamoja nao katika mateso yao. Niliwaambia kuwa Yesu yuko pamoja nasi katika mateso haya. Sisi na Yesu wote tuna mateso ya kihemko, kisaikolojia na ya mwili.
Mary, nina hakika, haujui ni kiasi gani kitabu chako kinaleta matumaini kwa jamii yetu inayoteswa.

Kuna wanawake wengi ambao baada ya kusoma kitabu chako "Utakatifu wa mwanamke" walikiri kwamba kitabu chako kimewaambia maana halisi ya kuwa wanawake.

Mungu atupe zaidi, ili nipate kuchapisha "Utakatifu wa kike" na kuisambaza kati ya jamii ya Kikristo inayoteswa. Nataka pia kutoa zaidi "Kutoka Gizani" kwa wanawake wanaoteswa bure hapa Pakistan.

Kwa kweli tunamshukuru Mungu, kwamba YEYE anatumia maandishi yako kama chanzo cha amani, matumaini na faraja hapa nchini kwangu.

Ninashiriki picha ya kikundi cha watu watano. Unaweza kuitumia. Tumeamua kutumia kikundi hiki kila mahali mateso yanapotokea. Tutatumia kitabu chako "nje ya Giza". Hatua kwa hatua tutaongeza vikundi. Jukumu kuu la kikundi hiki ni kutumia kitabu chako na kuombea jamii zote zinazoteswa hapa Pakistan na ulimwenguni kote.
Na asante kwako tena.
Unahitaji maombi yako endelevu. ”

 

Aprili 16, 2021

Salamu kwako Mary na Dk Sebastian

Nina furaha kubwa kushiriki nawe kwamba tulikuwa na kipindi kizuri cha maombi na "Msalaba wa Watoto" hivi sasa. Ilikuwa ni uzoefu uliojaa Roho Mtakatifu. Watoto waliwaombea Wakristo wote walioteswa huko Pakistan na ulimwenguni kote. Watoto pia waliwaombea makuhani wote ulimwenguni kote na pia huko Pakistan.

Tulikuwa na sala fupi maalum kwa wauguzi ambao hivi karibuni walishtakiwa kwa uwongo kwa kukufuru na kupitia vitisho vya maisha. Kulikuwa na machozi machoni pa watoto wote.

Mwishowe niliwahimiza watoto wote kuandika barua za kumshukuru Mungu kwa makuhani wote ambao kila wakati wanajitahidi kutupatia mwelekeo.

Wakati mwingine, nimewauliza walete picha za makuhani na Wakristo waliowatesa.

Nashuhudia kuwa chumba chetu kidogo kilijaa Roho Mtakatifu.

Asante kwa Mungu na asante kwako kwa motisha yako na baraka.

Ninashiriki picha chache za kipindi cha maombi ya leo. Na tafadhali tumia picha hizi kueneza ujumbe wetu wa amani.

Kumbuka: Ninahitaji pia maombi yako endelevu kwani nimeanza kutafsiri kitabu "In our Lady's Shadow - kiroho cha Kuombea Mapadre. Nilitumia marejeo machache leo kutoka kwa kitabu hiki na kutoka "Kutoka kwa Giza".

Na ninaomba pia kwamba Mungu atupatie pesa ili tuwe na vitabu vichache zaidi juu ya Utakatifu wa Uwanamke na vitabu vingine vya bure vya "Out of Darkness"

Watu wengi wanauliza vitabu lakini ninajuta kwamba siwezi kuwapa bure. Mungu atupe msaada ili niweze kuwapa kama wanahitaji sana.

Kwa mara nyingine tena tunamshukuru Mungu kwa yote anayotutendea. Ninamshukuru Mungu pia kwa maisha yako Mariamu. Asante kwa kuwa nuru na tumaini katika giza letu na kukata tamaa hapa Pakistan.

Baraka.

 

Aprili 18, 2021

  Salamu kwa wote wawili,

Karibu usiku wa manane hapa na nimerudi baada ya kutembelea familia. Tulikuwa na kipindi kifupi cha maombi kwenye "Kutoka Gizani". Mimi binafsi ninaamini kuwa kijana huyu pia ni Watoto wa Msalaba kwani wana mioyo kama watoto. Daima kumtegemea Mungu na kumtii kama baba yao. Kwa hivyo, sasa vijana pia wanahusika katika utume huu mtakatifu wa kuwaombea makuhani wote na Wakristo walioteswa ulimwenguni kote.

Baadaye ningependa kuunda kikundi cha watu wazima (wa zamani, wa taaluma tofauti) kuwaombea mapadre wote.

Katika shughuli za leo, tumejitolea saa moja kusoma kitabu hiki. Niliwaacha wachague kifungu na nikawahimiza watafute juu yake na kushiriki.

Kushiriki na kusoma yote kulijaa hekima, ufahamu na kwa kweli Roho Mtakatifu.

Ndipo pia niliweza kwenda kanisani karibu. Nilifurahi kuona wanawake rahisi hapo. Nilishirikiana kwa kifupi kuhusu "Utakatifu wa Uwanamke". Niliwauliza tu wakae na wafikirie juu ya uke wao. Baadaye nitaendeleza kikao changu pamoja nao. Niliwaahidi kwamba Mungu akipenda hivi karibuni tutapata nakala chache za kitabu hiki "Utakatifu wa Uwanamke".

Mariamu, baada ya kusoma (ilikuwa zaidi ya kusoma) vitabu vyako ninahisi kabisa kwamba Mungu ameniita niwe chanzo cha amani na faraja kwa makanisa yaliyoteswa katika nchi yangu.

Pili, siku zote niliwapenda makuhani, lakini baada ya kusoma kitabu chako (na vile vile ninatafsiri) ninahisi kuwa ni jukumu langu kusali nao na kwa ajili yao.

Labda umegundua kuwa katika kipindi cha kusoma cha "Kutoka Gizani", kuna msichana mdogo wa karibu miaka mitatu. Yeye ni binti yangu. Siku zote mimi huhimiza kukaa katika kikundi. Hawezi kusoma lakini anaelewa kuwa tunakaa kwa kusudi takatifu. Ninamfundisha tangu utoto wake kwa hivyo sio lazima nimfundishe wakati yeye ni msichana mkubwa.

Asante na baraka kwako.

Sisi sote tunahitaji sala zinazoendelea za kila mmoja.

 

Salamu kwako.

Nimefurahi sana kushiriki kikao cha leo cha sala ya Watoto wa Msalaba. Mchana nilienda kanisani na nilishirikiana nao juu ya umuhimu wa maombi. Kisha nilikuwa na kikao kifupi cha maombi na watoto.

Kutia moyo kwa ndugu zetu walioteswa huko Pakistan-chini ni hotuba kidogo ya dakika 20 Mary Kloska alitoa kwa seva za madhabahu (miaka 12-17) huko Pakistan.

Aprili 30, 2021 - Seminari (ambaye anasaidia kusambaza vitabu vyangu nchini Nigeria) aliniandikia:

"Kitabu hiki ni cha kipekee sana hata hata Waislamu wanapenda kukisoma. Wanafanya ombi pia.

Mariamu kitabu chako kikiwagusa Waislamu na Wakristo sawa. Asante kwa kile unachofanya Nigeria "

Kutoka kwa seminari nchini Nigeria:   

"Halo Mariamu! Nimefurahi na furaha kupata kitabu chako kutoka kwa mmoja ndugu yangu Seminarians huko Enugu. Ninashukuru kwamba ulinipa kitabu hicho na ndugu wengine bure. Asante katika milioni. Watu wengine hawakupata lakini nilikuwa upendeleo kupata moja.

Kitabu hiki kinatia moyo sana na kimenigusa na kitanisaidia sana katika huduma ya Afrika. Mlinganisho wako kuhusu jinsi mwanamke ni zawadi unanifanya niwathamini wanawake zaidi. Wanawake wengi barani Afrika hawajui hii - kwamba wao ni zawadi. "

" Jioni jioni Mama yangu! Huyu ni Seminari Mathew Onuche Emmanuel Kutoka Seminari ya Ukumbusho ya Bigard Enugu, Nigeria.

Unaendeleaje leo Ma?

… Hii ni kushuhudia kwamba nimepokea kwa hiari kitabu chako kilichofafanuliwa vizuri kiitwacho "UTAKATIFU WA UWANA" na (nashuhudia kuwa ni) kitabu kutoka kwa vitabu vingi! Bado sijaumaliza lakini kwa msukumo mpya niliopata wakati wa kusoma kitabu hiki, sitaacha hadi nitakapomaliza kukisoma. Kwa hivyo, napendekeza kitabu hiki kimoja ambacho kiliwekwa wakfu kwa heshima ya Mama Mzuri wa Mama yetu Bikira Maria aliyebarikiwa kwa kila mwanamke aliye (ambaye ana mashaka) thamani yake, kufafanuliwa upya na kurekebishwa tena juu ya dhana hiyo ya ujamaa katika akili yake . Vitu vizuri ni kweli, haitoshi kamwe. Ninaomba ikiwa nakala zaidi zinaweza kutumwa kwetu. Kila mmoja wa wanaseminari wangu angependa kuwa na moja na pia kwa seminari wenzangu katika seminari zingine. KUDOS KWAKO! WEWE NI SAUTI KWA NIABA YA SAUTI NYINGI, MWANADADA WA SAYANSI, MFUNGAJI, WAKILI, MWANAMKE AMBAYE UWANAMKE WAKE UMESHITWA KWA HAKIKA KATIKA KITABU HIKI. "

Aprili 30, 2021 -Rudisha kwa Seva za Madhabahu huko Pakistan -wamecheza video nikitoa hotuba juu ya 'huduma.'

Sehemu ya 57 ya 'Moyo wa Upendo uliosulubiwa Fiat': Mary Kloska Azungumza juu ya Wakristo wanaoteswa na Yesu, Mchungaji Mzuri

Hapa kuna ushuhuda kutoka kwa wanaseminari wengine nchini Nigeria kuhusu kile kupokea kitabu hiki bure kunamaanisha kwao:

 

“Jioni Njema Mama yangu! Huyu ni Seminari Mathew Onuche Emmanuel Kutoka Seminari ya Ukumbusho ya Bigard Enugu, Nigeria.

Unaendeleaje leo Ma?

… Hii ni kushuhudia kwamba nimepokea kitabu chako kilichoelezewa vizuri kiitwacho "UTAKATIFU ​​WA UWANA" na (ninashuhudia kuwa ni) kitabu kutoka kwa vitabu vingi! Bado sijaumaliza lakini kwa msukumo mpya niliopata wakati wa kusoma kitabu hiki, sitaacha hadi nitakapomaliza kukisoma. Kwa hivyo, napendekeza kitabu hiki kimoja ambacho kiliwekwa wakfu kwa heshima ya Mama Mzuri wa Mama yetu Bikira Maria aliyebarikiwa kwa kila mwanamke aliye (ambaye ana mashaka) thamani yake, kufafanuliwa upya na kurekebishwa tena juu ya dhana hiyo ya ujamaa katika akili yake . Vizuri ni kweli, haitoshi kamwe. Ninaomba ikiwa nakala zaidi zinaweza kutumwa kwetu. Kila mmoja wa wanaseminari wangu angependa kuwa na moja na pia kwa seminari wenzangu katika seminari zingine. KUDOS KWAKO! WEWE NI SAUTI KWA AINA YA SAUTI NYINGI, MWANADADA WA SAIKOLOJIA, MFUNGAJI, MWAKILI, MWANAMKE AMBAYE UWANAMKE WAKE UMESHITWA KWA HAKI KATIKA KITABU HIKI. "

                                                                                                      

“Halo Mariamu! Nina furaha na furaha kupata kitabu chako kutoka kwa mmoja ndugu yangu Seminarian huko Enugu. Ninashukuru kwamba ulinipa kitabu na ndugu wengine bure. Asante kwa milioni. Watu wengine hawakupata lakini nilikuwa na bahati ya kupata moja. Kitabu hiki kinatia moyo sana na kimenigusa na kitanisaidia sana katika huduma ya Afrika. Mlinganisho wako kuhusu jinsi mwanamke ni zawadi unanifanya niwathamini wanawake zaidi. Wanawake wengi barani Afrika hawajui hii- kwamba wao ni zawadi. Ulifanya akili wakati ulisema kifua ni ugani wa jikoni. Wanawake wengi wana maswala kuhusu hili na wametawanya nyumba nyingi kwa sababu wanahisi wanaume wanapaswa pia kupika lakini ni vizuri kama ulivyosema kwamba wanawake wamekusudiwa kulisha. Asante sana na Mungu akubariki. ” -Mwanafunzi mdogo wa kike

 

“Asante Mary kwa kutuma kitabu chako kwenye seminari yetu ambayo iligawanywa bure. Asante kwa ukarimu kama huu. Wakati wowote katika siku za usoni kama Kuhani na hata sasa kama seminari ninatumia masomo ya kitabu hiki kukuhudumia na wote waliofanya nakala hii ya bure ipate faida. ” (Seminari nchini Nigeria)

 

Godwin - “Hujambo Maria! Nimepata kitabu chako kutoka kwa kaka ni nzuri sana na inatia moyo. Sijamaliza kumaliza kusoma, nitakuandikia tena mara nitakapomaliza kuisoma. Ni nzuri kwangu kama kuhani wa baadaye katika huduma yangu. ”

 

“Umefanya vizuri Mariamu! Siwezi kukushukuru vya kutosha kwa kutuma kitabu chako kwetu Nigeria bure. Kitabu chako kimejaa ufahamu na hekima. Itakuwa nyenzo nzuri ya kuhudumia wanawake nchini Nigeria. Mimi ni heri na upendeleo kuwa na kitabu chako. Mtu yeyote anayesoma kitabu hiki anaheshimu wanawake zaidi. ” Laurent kutoka Nigeria.

 

“Habari za mchana na unaendeleaje leo? Ninaandika kukujulisha kuwa nimepokea kitabu chako kiitwacho "UTAKATIFU ​​WA WANAWAKE" - zawadi nzuri sana niliyopewa kwa upendo. Na ambayo imeandikwa kushika mioyo mingi kwa maneno kadhaa yaliyopo ya maandiko ambayo hayajaja kutafakari kwa kina: nini kinatarajiwa kutoka kwetu na (haswa kwa) wanawake ambao bado wataona ujana wao kama wito njia ya kwenda mbinguni ambayo wamepewa-na kwamba licha ya shida (jinsi wanavyoweza) kwenda kwa Yesu, kumpenda na kumpa kila kitu. Kwa hivyo ninapendekeza kitabu hiki kizuri kwa watu ambao bado hawawezi kuwa na ufahamu wa wito wa kipekee wa kike ili waweze kuwa hapo wakati wowote kusikiliza wito wa Mungu kwao ili kuwasha moto ndani yao kwenye ulimwengu wetu wa leo. Mimi ni Vincent Idoko, Seminari wa Seminari ya Ukumbusho ya Bigard Enugu, Nigeria. ”

Seminari mwingine kutoka Nigeria alinitumia muhtasari huu wa hali na wanawake wa Igla - rahisi kunijulisha mapambano ni nini kwao kuhusu wanawake, na nikitumaini kwamba kitabu changu "The Holiness of Womanhood" kinaweza kusaidia kuponya majeraha haya:

Kutoka Nigeria - Mei 7, 2021:

 

"Mchana Mchana! Baadhi ya Maprofesa wa Kiislamu ambao waliomba kitabu chako wamepokea kwa furaha! Kitabu hiki ingawa kina mafundisho ya Kikatoliki lakini Waislamu wanafurahia pia. Wanaendelea kukiomba. Ni hawa tu ndio walioweza kukipata, kwa sababu ya nakala ndogo tunayo. Ninachoweza kusema ni asante kwa maisha mengi na mabadiliko unayoleta nchini Nigeria. Wanawake wanajua thamani yao, thamani, na utendaji wao kwa kusoma kitabu chako. Unayaweka maisha yao maana. Asante Maria !

 

Mwanamke huyu ni Alhaja amekuwa Makka. Waislamu mashuhuri sana. Yeye hufundisha kikundi cha watoto wachanga wa kiume-wa kiume na wa kike katika nyumba yake mafundisho ya Kiislamu. Kitu sawa na darasa la Katekisimu Katoliki. Watoto hao wa Kiisilamu watafaidika na kitabu chako kwa kuwa ana kitabu kimoja. "

Tafakari ya Mary Kloska juu ya Masomo ya Misa ya Jumapili ya Mei 9, 2021

kuhusiana na Kazi Yake na Wakristo Walioteswa

Mei 9, 2021

Hii ni nzuri kusikia ... (hata ikiwa inasikitisha) ...

Zawadi nzuri ya Siku ya Mama kusikia kwamba Mungu anatumia kitabu changu kidogo kugusa na kuponya sio tu Wakatoliki na Waislamu, bali Wakristo wa madhehebu mengine.

 

Ninachoweza kufanya ni kumshukuru mtafsiri wangu wa Kiurdu huko Pakistan Aqif Shahzad kwa kufanya kazi nzuri kama hiyo ya bustani na kumwagilia mbegu ya vitabu vyangu katika mioyo ya watu wake ... Soma ushuhuda huu hapa chini !!!

Njoo Roho Mtakatifu!

 

"Salamu na tunakutakia Siku njema ya Mama,

Siku tatu zilizopita, nilipigiwa simu na mchungaji mmoja (yeye sio wa kanisa katoliki - yeye ni dhehebu lingine) na alinialika kufanya kikao kifupi cha programu ya Siku ya Mama. Nilisema kwamba nitaifanya kwa furaha na nikamwuliza kusudi la mpango huu.

Mchungaji alisema kuwa ana kikundi cha wanawake wachanga katika kanisa lake. Na katika kundi hili wanawake wawili walibakwa karibu mwaka mmoja nyuma. Halafu kuna mwanamke ambaye mumewe amekuwa gerezani kwa sababu alishtakiwa kwa uwongo kuwa anakufuru, amekuwa gerezani kwa zaidi ya miaka minne.

Halafu baadaye nilishangaa kumsikiliza. Aliuliza kwamba tafadhali shiriki na kikundi changu kutoka kitabu "Utakatifu wa Uwanamke". Nikamuuliza ni vipi alijua kuhusu kitabu hiki.

Ndipo nikaja kujua kuwa karibu miezi michache nyuma mchungaji huyu alikuwa akihudhuria ibada ya maombi katika kanisa lingine. Na hapo akasikia ushuhuda wa wanawake watatu ambao walipata tumaini, amani, faraja na aina fulani ya uongofu baada ya kusoma kitabu hiki. Kwa hivyo akachukua nambari yangu ya mawasiliano kutoka kwa wale wanawake na akanipigia.

Ndipo nikasema ndio, na nikaomba kwamba pia awaalike wanaume. Kwa sababu wanaume lazima pia wasikilize hii yote. Ninaamini kuwa nchini Pakistan wanawake wengi wananyimwa haki zao na utu kwa sababu ya wanaume.

Kwa hivyo nilikwenda huko na nikashiriki sura ya 2 "Mwanamke kama Zawadi" na sura ya 4 "Mwanamke kama Mama."

Ndipo mwishowe wakati niliwauliza watafakari juu ya maswali ambayo hutolewa mwisho sura ya 2

"Je! Ni zawadi gani za mwili wangu ambazo Mungu alinipa? Je! Ni vipi mwili wangu ni zawadi?"

Amini wale wanawake waliobakwa walikuwa na machozi machoni mwao. Niliwauliza waandike hisia zao kwa Mungu, chati zao (niliwapa chati za kuandika) zilikuwa mvua. Hata wanaume walikuwa na machozi machoni mwao walipowasikiliza.

Mwisho wa programu hiyo niliona tabasamu kwa wale wanawake na matumaini fulani. Niliwaahidi kwamba nitawapa vitabu hivi karibuni.

(Hapa kuna) picha chache za programu hii.

Asante Yesu, asante Mama Maria na asante sana Mary Kloska.

Siku zote tulijua kuwa mateso ni mabaya na laana lakini baada ya kusoma vitabu vyako tunajua kuteseka pia ni zawadi ya Mungu, mateso pia ni ishara ya upendo. "

Mei 31, 2021

 

UPDATES KWENYE NIGERIA NA PAKISTAN!

 

Bwana anafanya mambo ya miujiza kupitia vitabu vyangu vidogo (na watu wengine wakarimu na wenye ujasiri) huko Pakistan na Nigeria. Kolagi mbili za Kiislamu nchini Nigeria na moja nchini Pakistan wameomba nakala za 'The Holiness of Womanhood' kutumia katika madarasa yao, maktaba na kuwapa maprofesa na wanafunzi. Dada wa dini wanachomwa moto na mafundisho ya Kanisa. Vitabu vyangu vyote vinampa mtafsiri wangu huko Pakistan ujasiri wa kutoka (licha ya hatari) kushirikiana na viongozi wa Kiislamu wakiomba kusimamishwa kwa ubakaji, ubadilishaji wa kulazimishwa na mauaji ya Wakristo. Tafadhali WAOMBEE WATU HAWA!

 

Na tafadhali fikiria kusaidia concretely kwa kuchangia GoFundMe kufadhili uchapishaji na usambazaji wa "In Our Lady's Shadow: the Spirituality of Praying for Padre" katika nchi hizi mbili. Wanatumia mafundisho yangu katika kitabu hiki kuanzisha vikundi vya maombi katika nchi zote mbili kuwaombea mapadre na Wakristo walioteswa. Tafadhali soma juu ya kazi zao hapa chini. Ikiwa kadhaa kati yenu mngeingia, mzigo usingemwangukia mtu mmoja na kwa hivyo, mengi mazuri yangeweza kuenezwa sio tu katika nchi hizi, lakini pia ulimwenguni kote!

Kiungo cha GoFundMe ni: https://gofund.me/6f5a0d0f

 

Tafadhali chukua muda na usome sasisho hizi kutoka kwa mwasiliani wangu wa Nigeria na vile vile kutoka kwa Aqif , mtafsiri wangu wa Pakistani. INAFAA SANA DAKIKA TATU INAHITAJI KUSOMA!

 

KUTOKA NIGERIA:

"Nitakachosema ni kukushukuru kwa kile wewe na Dk Sebastian Mahfood kwa kile unachofanya nchini Nigeria. Najua Waislamu wanaamini katika Mary- (Miriam) lakini hawajitolei kwake. Wakati Mwislamu anafanya ombi la kitabu ambacho kimeandikwa na Mkatoliki na kina mafundisho ya Kikatoliki - basi ni dhahiri kuwa inatia moyo na inaleta mabadiliko kati yao. Utakatifu wa Uwanamke una picha ya kijasiri ya Mariamu kwenye ukurasa wa mbele. baba kutoa nakala kwa wanafunzi wao wa kike, ingawa alikuwa na nakala chache tu kwa wanafunzi wao na waalimu.Hii ilifanyika katika vyuo vikuu viwili tofauti vya Kiislamu.

 

Tunapoenda likizo mwezi ujao na tumemaliza kuchapa utapata picha nyingi na shuhuda! Ninaomba kwamba pesa na muujiza ufanyike ili tuweze pia kuchapisha Katika Vivuli vya Mama yetu. Nitakuwa huru kuandaa watoto wadogo kuwaombea mapadri wakati wa likizo, kuandaa mikutano ya wanawake na ya vijana wa kike wakati wa likizo. Tarajia mambo makubwa na shuhuda kutoka mwezi ujao. Nina nafasi mbili akilini kwa shule niliyozungumzia, ambapo utumwa umekuwepo na maovu mengine kwa sababu elimu inaweza kutokomeza hilo kutoka kwa watu. Roho yangu inaniambia kwa nguvu kwamba watanipa ardhi bure. Nitakutana na Mfalme wao Mkuu wa Mtaa. Tafadhali omba kuelekea. Katika shule kama hizi watoto wanaweza kuwa na utaratibu wa kila siku wa kuombea mapadri katika programu yao. "

 

KUTOKA PAKISTAN:

Mei 31, 2021

"Salamu za Bwana na Mama Maria ziwe pamoja nanyi!

Hakika nilikuwa na wikendi yenye shughuli nyingi. Ninamsifu sana Bwana kwa yote anayofanya. Niliweza kusema rozari na Watoto wa Msalaba. Niliwauliza walete picha kwa watu wote walioteswa. Unaweza kuona katika moja ya picha kwamba kwa kweli wameleta picha nyingi sana ambazo tunapaswa kuchagua chache. Lakini hii ilionyesha imani yao katika maombi.

 

Halafu katika picha moja mwanamke anaongoza kwa maombi. Aliwaombea watu wote haswa wanaoteswa kwa sababu wao ni Wakristo.

 

Halafu katika moja ya picha mtu anaongoza katika sala. Anaongoza pia Watoto wa Msalaba. Watoto hawa masikini wanafurahi sana wanaposali.

 

Katika moja ya maeneo ambayo nilitembelea jana, niliwaambia watoto kwamba wacha tuwaombee maskini wote na walioteswa. Kwa hivyo mmoja wa watoto kutoka kikundi hicho alisema kuwa sisi pia tuko katika hali ile ile. Nilimwambia kwamba basi hebu tuombe sisi pia.

 

Nilionyesha sinema fupi kwa kikundi kimoja juu ya Mama Maria. Na kisha pia nilionyesha waraka mdogo juu ya mateso kwa watu wa Kikristo katika nchi yangu.

 

Halafu jambo zuri ni kwamba, niliweza kukutana na kikundi cha viongozi wa Kiislamu. Wote walikuwa kutoka taasisi kubwa na wana maoni yao. Nilishiriki kitabu chako nao. Niliwaambia pia juu ya ukweli na takwimu juu ya kile kinachotokea Pakistan. Niliwaambia kwamba kila mwaka wasichana 1,000 wa Pakistani waliongoka kwa Uislamu kwa nguvu. Kusema kweli ni hatari sana kusema vitu hivi lakini nahisi mtu anapaswa kuchukua hatua. Walinisikiliza. Mmoja wa kiongozi wa Kiislamu alikuwa profesa katika Chuo Kikuu cha Kiislam. Alisema angependa kuweka kitabu hiki kwenye maktaba ya chuo kikuu. Nilimpa "Utakatifu wa Uwanamke".

 

Hiyo ni kweli kweli kwamba mwaka huo huo zaidi ya wasichana elfu moja wamebadilishwa kuwa Waislamu kwa nguvu.

 

Halafu tukio la kusikitisha lilitokea siku chache nyuma. Katika hospitali mapema asubuhi muuguzi Mkristo alibakwa na Waislamu watatu. Tukio la kusikitisha sana. Ni kweli kwamba kwa nafasi yangu Wakristo sio salama, haswa wanawake. Ninajaribu kumfikia muuguzi huyo kumwambia tu kwamba tunamwombea.

 

Vitabu vyako vimenipa ujasiri wa kufanya kitu kwa watu wangu huko Pakistan. Vitabu vyako ni chanzo cha tumaini na amani. Vitabu vyako vimetoa kusudi maishani mwangu kutumikia jamii yangu. Watu wangu wamepata amani katika maandishi yako. Haya ni mapenzi ya Mungu, wito wake kwangu niwe sauti ya watu wangu.

 

Asante sana na ninahitaji maombi yako ya kuendelea. "

KUTOKA NIGERIA

 

Juni 6, 2021

"Wanafunzi wa Chuo cha furaha wamebarikiwa kuwa na kitabu chako. Maisha yao yatakuwa mazuri baada ya kusoma kitabu hiki. Naona tabasamu kwenye nyuso zao."

 

 

KUTOKA PAKISTAN:

 

Juni 4, 2021

"Salamu kwa jina la Bwana wetu!

Leo nilitembelea printa. Na akasema kuwa vitabu vyetu “In our Lady's Shadow: The Spirituality of Praying for Padre, vitakuwa tayari, Mungu akipenda, tarehe 10 mwezi huu (Alhamisi) alasiri. Tumefurahi sana juu ya hili.

 

Nimewasiliana na makuhani saba (pamoja na Padre Yermiah) ambao wanasubiri kitabu hiki na wako tayari kukitumia kitabu hiki pia katika vikundi, parishi, jamii na kwa matumaini katika seminari pia. Wikiendi hii nina mkutano na makuhani wawili kuhusu kitabu hiki na tutaunda vikundi zaidi vya maombi kuwaombea mapadre na Wakristo walioteswa.

 

Sasa tunaendelea kuombea $ 515 iliyobaki kukamilisha hii. Nina hakika Mungu atajibu maombi yetu hivi karibuni.

Sasa "Utakatifu wa Uwanamke" utatumika kama kitabu cha rasilimali katika nyumba mbili za malezi, katika nyumba moja ya watawa na katika Chuo Kikuu cha Kiislam pia.

Nina mashahidi wachache zaidi wanaobadilisha maisha kuhusu "Kutoka Gizani" na "Utakatifu wa Uwanamke". Nitashiriki hadithi hivi karibuni.

Zaidi ya hayo, ninatafsiri "Waliohifadhiwa Moyo Jangwani".

 

Sikuwahi kufikiria kwamba vitabu vyako vitakuwa ujumbe mkubwa katika nchi yangu. Ninaamini kabisa haya ni mapenzi ya Mungu. Vitabu vyako sasa vinagusa mioyo ya Wakristo, Wakristo walioteswa, Waislamu, madhehebu mengine, na mwezi ujao nina mpango wa kukutana na Wahindu wachache (Wahindu pia ni wachache nchini Pakistan. Na wakati mwingine pia wanakabiliwa na shida nyingi)

Baraka! "

 

Juni 6, 2021

"Salamu na Jumapili njema,

Nimerudi kutoka kanisani. Leo tena nimealikwa kanisani kuhubiri "Utakatifu wa mwanamke". Ilikuwa ni uzoefu wa kina. Kulikuwa na jumla ya washiriki 45. Nadhani ni wanaume 10 tu na wengine wote walikuwa wanawake vijana. Ninashiriki picha chache za shughuli hii.

Niliwapa utangulizi mfupi wa kitabu kisha nikasoma maandiko machache yaliyochaguliwa kutoka kwa kitabu. Vijana wote (wasichana) walikuwa wamejawa na furaha na walishangaa kusikiliza kitabu hicho. Kulikuwa na akina mama wachache pia. Niliweza kuona macho yao na machozi ya furaha na shukrani.

 

Kisha nikawagawanya katika vikundi. Kazi ya vikundi ni ya kushangaza kila wakati kwani katika vikundi vidogo wanahisi rahisi kushiriki hisia zao za kweli. Ninawauliza waandike na washiriki kile walichokuwa wanahisi kabla ya kusoma kitabu hiki na kile wanachohisi baada ya kusikiliza kitabu hiki. Jibu lao lilinigusa.

Kile walichokuwa wanahisi kabla ya kusoma kitabu hiki:

 

· Wanawake hawakuzaliwa kwa mfano wa Mungu.

· Mungu huwapenda wanaume kuliko wanawake.

· Wanawake hawakuwa na la kufanya katika mpango wa wokovu.

 

Kile walichohisi baada ya kusoma na kusikiliza kutoka kwa kitabu hiki:

· Mungu amewaumba kwa sura YAKE mwenyewe.

· Mungu anatupenda sana.

· Sisi ni wasaidizi wa Mungu.

· Mwanamke (Mama Maria) alimzaa Yesu, kwa hivyo wanawake wote ni Watakatifu na wanaweza kushiriki Yesu na wengine.

· Wanawake walicheza na bado wana jukumu muhimu katika wokovu.

 

Mwishowe wengi wao walinijia na kuuliza zaidi juu ya mwandishi (Mary Kloska) wa kitabu hiki. Maelfu ya maombi kwa mwandishi wa kitabu hiki.

 

Katika tamaduni zetu zaidi tunaiweka Biblia katika sehemu tofauti iliyowekwa. Wanawake walikuja na kusema wataweka kitabu hiki karibu na Biblia kwani kitabu hiki pia kinagusa maisha na kinabadilika.

 

Nilishiriki pia na kikundi kuhusu "Watoto wa Msalaba". Wote waliahidi kuomba Ijumaa kwa Wakristo wanaoteswa na Makuhani wote. Wachache (wanawake walioolewa) waliahidi kupeleka watoto wao kwa Rozari.

 

Mary, kwa mara nyingine tena, asante sana kwa kuimarisha utamaduni wetu na hali hii ya kiroho. Hatukujua la kufanya lakini vitabu vyako vimetuandalia njia. Asante kwa kuwa Tumaini katika kutokuwa na tumaini.

 

Asante sana Dk Sebastian kwa kupatikana kwetu kila wakati. Asante kwa kutusikiliza kila wakati. Na asante kwa kutia moyo kwako.

Baraka! "

Kutoka PAKISTAN

 

Juni 8, 2021

"Salamu kwa jina la Bwana wetu!

Zaidi mimi hutembelea jamii wikendi. Lakini wakati mwingine ikiwa ninahisi kuwa ninahitajika siwezi kukataa. Jambo lile lile lilitokea leo. Nilipigiwa simu na jamii ya vijijini. Mahali hapa iko mbali na Lahore (Mahali Pangu), kwa kweli hii ni jamii inayoteswa. Umasikini ni zaidi ya mawazo yetu. Bado watu wengi hapa wanaweza kusoma na kuandika.

 

Leo niliulizwa kushiriki kitabu "Out of Darkness". Kama unavyoona kwenye picha nilikaribishwa kwa uchangamfu. Nilishangaa kuona idadi ya watu, karibu sabini kati yao. Na sita tu walikuwa wanaume. Kwa hivyo wakati niliona idadi kubwa ya wanawake, nilishiriki pia "Utakatifu wa Uwanamke". Katika mahali hapa kila nyumba ina hadithi za kutisha. Hawana chakula cha kutosha, hawana haki sawa (hata haki za msingi za binadamu). Wakiwa Wakristo wananyimwa haki. Wachache wanaweza kusoma na kuandika, bado wanapewa kazi za chini tu. Wanawake wengi hufanya kazi katika nyumba kubwa, na huko wanateswa kila siku kimwili, kisaikolojia. Hawawezi hata kulalamika.

 

Ninatumia masaa kadhaa na wanawake hawa, vijana, wazee, na hata watoto. Kikundi chote pamoja nami kilikuwa na uzoefu wa Roho Mtakatifu.

Kwa kuwa wengi wao hawakuweza kusoma, ilibidi niwasomee kwa sauti. Nilialika pia wanawake wadogo ambao wangeweza kusoma kuongoza.

 

Mwishowe "Kutoka Gizani" na "Utakatifu wa Uwanamke" waliweza kugeuza machozi yao kuwa furaha, kutokuwa na tumaini kwao kuwa tumaini, na kutokuwa na uhakika kwao kuwa amani. Mwishowe kikundi cha watoto wadogo kilicheza ngoma ya kitamaduni kusema asante kwa Mungu kwa maisha yao. Kabla ya mazungumzo haya kundi hili halikuweza kufikiria kucheza. Kwa kweli walikuwa na huzuni na walihisi giza. Baada ya haya walipata uzoefu kutoka gizani.

 

Mwishowe, muongo mmoja wa Rozari ulisomwa kwa Mary Kloska ya mapenzi yake kwa watu wetu. Nilitaja pia "In our Lady's Shadow", na nikawaahidi kwamba wakati ujao nitawasomea kitabu hicho.

 

Sasa ni saa 12:50 asubuhi nilitaka kukuandikia kesho asubuhi, lakini yule mwanamke akasema kwamba nirudi nyumbani na kusema asante kwa Mary Kloska. Kwa hivyo niliwaahidi.

 

Baraka kwako Maria, na tena asante Mungu aliyekuchagua kwa watu wetu. ASANTE SANA KUTOKA KWANGU NA KUTOKA KUSANYIKO LA WANAWAKE LEO. "

Juni 20, 2021

MAOMBI YA WAKRISTO WALIOTESWA

 

Kwanza, Fr. Godwin ametekwa nyara nchini Nigeria (angalia picha ya kwanza) ... mapadre wengi wametekwa nyara (na kuuawa) nchini Nigeria. Tafadhali omba aachiliwe salama. Na tafadhali omba kuenea kwa 'Katika Kivuli cha Mama Yetu: Hali ya kiroho ya Kuombea Mapadre' katika Pakistan na Nigeria (na pia hapa Amerika). Kadiri tunavyoweza kupata watu waombee makuhani (haswa kulingana na jinsi ninavyoelezea Mama Yetu anaombea mapadre), ndivyo tutakavyoona shida hizi zikipotea tu.

 

Pili, tafadhali fikiria msaada kwa GoFundMe kwa kusudi hili - ili tuweze kuendelea kuchapisha vitabu hivi bure kwa Wakristo walioteswa huko Nigeria na Pakistan.

https://gofund.me/6f5a0d0f

 

Tatu, tafadhali angalia barua pepe niliyopokea kutoka Pakistan leo pamoja na picha. Barua pepe hizi na picha zinasema njia zaidi (na bora) kuliko chochote ninachoweza kusema juu ya kazi hii.

 

Salamu kwako kwa jina la Bwana wetu!

Hapa kuna picha chache za shughuli hii ya Ijumaa na Jumamosi. Ijumaa jioni nilienda mahali ambapo kwa mara nyingine tena watu wengi wanateswa kwa njia moja au nyingine. Watu, haswa watoto na wanawake wana njaa ya mwili na kiroho. Wanaishi katika hofu fulani. Hawajui sala ni nini na umuhimu wa sala. Hawajiombei wenyewe kwa hivyo tunaweza kufikiria kwamba wanawaombea wengine.

 

Kwa hivyo nilikwenda huko na "In our Lady's Shadow: Ukoo wa kiroho wa kuombea mapadre.

Na ilikuwa nzuri kwamba rafiki yangu mmoja ambaye ni kasisi pia alihudhuria kikao hiki. Kuhani alitimiza ahadi yake. Aliahidi kuwa atajiunga wakati wowote anapokuwa na wakati.

 

Picha ambazo ninashiriki za jamii hii sio wazi sana. Hawana nuru sahihi kanisani. Baadaye nilijitokeza kuwa hawana nuru katika maisha yao pia.

 

Nilishiriki maandiko machache nao kutoka kwa kitabu hiki. Ninahisi amani kwamba mwishowe walikuwa tayari kuwaombea wengine na wao wenyewe. Niliwauliza juu ya shida na mateso ya maisha yao. Walikuja na vitu vingi sana huku machozi yakinitoka. Hadithi zao pia zilinileta machozi. Lakini Mungu aligeuza machozi haya kuwa furaha mwishoni.

 

Halafu kikundi chetu "Watoto wa Msalaba" kilikuwa na maombi maalum kwa makuhani na Wakristo walioteswa. Niliwauliza watoe kile wanachohisi. Katika uchoraji wao hofu na kutokuwa na uhakika ilikuwa wazi. Kikundi hiki ni chenye bidii na nzuri katika maombi. Kwa hivyo nimepanga kuleta kikundi hiki (wazazi wao wamenipa ruhusa) mahali pengine. Hii itanisaidia kutia wengine moyo.

 

Nimefurahi sana na ni mnyenyekevu kushiriki hiyo kwa kuwa ninatafsiri kitabu chako "A Frozen In the Wilderness" na nilishiriki uzoefu wangu na kundi hili. Kwa hivyo kikundi hiki kidogo cha watoto wenyewe waliniuliza niombee ubadilishaji wa Urusi.

 

Sikuwahi kufikiria kwamba huko Pakistan, katika mji wangu mdogo na nyumbani kwangu na katika makanisa yangu mengine maskini tungeiombea Urusi. Wakati watoto na wazazi walikuwa wakishirikiana juu ya shida zao, niliongeza hadithi kadhaa kutoka "Moyo Uliohifadhiwa". Watu katika sehemu zote mbili walisema kwamba mateso ya Urusi na Pakistan ni sawa kwa namna fulani.

 

Halafu mwishoni tulikuwa na maombi ya kugusa moyo.

 

Mungu akubariki na ninahitaji sala zako zinazoendelea kwani vitabu vyako vimethibitisha mbegu ya haradali ndani ya mioyo ya watu wangu masikini, rahisi, wasio na hatia na wanaoteswa.

 

Ninahitaji maombi yako kwa sababu ni njia ndefu, na niko tayari kusafiri hii na watu na watu.

Baraka! "

Julai 2, 2021

Kutoka PAKISTAN:

Salamu kwa jina la Bwana wetu

Ninamshukuru Mungu kwamba wikendi yangu ya mwisho imekuwa na baraka nyingi. Nilipata kweli upendo wa Yesu kati ya watu waliojeruhiwa. Niliweza kufikia jamii na makanisa tofauti. Sehemu chache zilikuwa nzuri lakini chache zilikuwa duni na chafu, lakini katika hali zote mbili upendo wa Mungu ulionekana. Roho Mtakatifu alikuwa pamoja nami na pamoja na wote ambao nilikutana nao.

Kulikuwa na mtu kama miaka arobaini. Hakuwahi kuja kanisani. Nilikutana naye wiki chache nyuma na nikamwalika aje. Kwa hivyo alikuja kuhudhuria. Alisema alikuwa na aibu kuja kanisani kwani kila wakati alihisi kuwa dhambi zake zilimzuia kupokea upendo wa Mungu. Mwisho wa programu yetu aliomba kwa machozi. Unaweza kuona katika picha moja mtu huyu akipiga magoti. Alisema sikujua jinsi ya kuomba. Lakini aligundua kuwa mwanamke fulani (kwa kweli ninaamini alikuwa Mama yetu) alikuwa akimwongoza kusali. Alisema wakati wa kutafakari kutoka kwa kitabu "In our Lady's Shadow: Jinsi ya Kuombea Mapadre" alipata ujasiri wa kuomba. Aliendelea kuomba kwa muda mrefu.

Halafu pia nilitembelea watoto wadogo ambao wana mahitaji ya msingi nyumbani lakini ni nadra kupata upendo wa Mungu. Nilikaa nao. Aliomba pamoja nao. Wakati nilikuwa nimekaa nao nilikuwa nikitumia marejeo kutoka kwa kitabu "Moyo uliohifadhiwa katika Jangwa". Walihisi upendo wa aina hii kwa mara ya kwanza.

Halafu katika kanisa moja wakati wa kazi ya kikundi (unaweza kuona kwenye picha moja) wasichana na wanaume vijana walikuwa na mazungumzo mazito ya kiroho na mimi.

Hapa muujiza mmoja ulitokea. Nilipokuwa nikishiriki mawazo machache juu ya hali ya Urusi (kama ninavyotafsiri "Moyo uliohifadhiwa jangwani" kwa hivyo kitabu hiki kiko akilini mwangu na moyoni mwangu). Kwa hivyo mwanamke mmoja ambaye alikuwa na umri wa miaka 48 (hakuwahi kuolewa), alisema kwamba angependa kuchukua mwana au binti wa kiroho. Alisema baada ya kunisikiliza anahisi ni jukumu lake kwamba lazima alete mtoto mmoja au wawili kwa Mungu.

Asante sana Mary Kloska, kwa hekima yako ya kiroho. Mama yetu kweli anamwaga baraka zake kupitia vitabu vyako. Makundi mengi ambayo sio Katoliki sasa yanahisi kuwa rahisi kuzungumza juu ya Mama Maria (ingawa vikundi hivi bado ni idadi ndogo, lakini mapema hazikuwepo kabisa).

Tena, asante kwa dhati kwa kitabu chako "Waliohifadhiwa Moyo nyikani". Ni kila siku kunipa maisha, mwelekeo na kunikumbusha kuwaombea wamisionari wote.

Baraka kwenu nyote! "

KUTOKA PAKISTAN:

"Salamu!

Asante sana kwa barua pepe yako. Tayari ni Alhamisi hapa, na nimemaliza tu Siri ya Mwangaza ya Rozari. Hakika nilikuwa nikikuombea wewe Mary na Dk Sebesitan. Nilikuwa nikimshukuru Mungu ambaye anafanya mambo haya ya ajabu mahali pangu kupitia maandishi yako. Wakati wa mafumbo haya nilimshukuru Mungu kwa nuru ya magharibi (Mary Kloska) katika giza langu la mashariki (Pakistan).

 

Sasa nilikuwa nikitafsiri "Moyo uliohifadhiwa jangwani". Nimetafsiri sura tano. Na niamini ninapotafsiri, inahisi kama mimi pia ninasafiri na wewe Mariamu. Kitabu hiki pia kinanigusa. Kwa njia nyingi nahisi kuna watu wengi katika nchi yangu ambao wanawakilisha Urusi. Kitabu hiki kimenifanya niwe nyeti zaidi wakati ninapoenda mitaani na kuona walevi wa dawa za kulevya na watoto waliojeruhiwa. Nina mengi ya kushiriki kuhusu kitabu hiki na wewe Mariamu. Nitaandika baadaye.

 

Ninajiandaa pia kwa Ijumaa ijayo kushiriki nao ujumbe kutoka kwa vitabu vyako. Mara nyingine tena, kama kawaida, mahali pazuri sana. Kwa hivyo wikendi hii tena nitashiriki mengi na wewe.

 

Ninakushukuru sana nyote wawili kwani mmemtambulisha Paul kwangu. Yeye kweli ni ndugu yangu katika Yesu. Kwa njia nyingi sisi wote tunakabiliwa na furaha sawa na kwa kweli mateso. Ningependa kumwandikia na ningependa kumsikiliza pia.

 

Mariamu, jana nilikuwa nikitembea na kusema rozari. Ilikuwa jioni sana. Nilimwona mwanamke mmoja, alikuwa amebeba mtoto. Alikuwa amelala. Lakini baadaye nilijua kuwa mtoto huyo alikuwa hajalala lakini alikuwa hajitambui. Mwanamke huyo alikuwa amempa dawa kwa hivyo aliendelea kulala siku nzima. Anaomba ishara za trafiki na kabla ya hospitali. Kwa hivyo watu wanapoona mtoto huyu wanampa pesa zaidi. Na yeye na wanawake wengine wengi kama huyo hufanya hivyo kila siku. Unaweza kufikiria afya ya kimwili na kiroho ya watoto hawa.

 

Ilikuwa hatari sana kuzungumza naye kwani wanawake hawa ni wanyamapori sana, lakini kwa kuwa nilikuwa nikisema rozari nilimwamini mama yetu na nikajipa ujasiri kuzungumza. Alilia na kulia na akasema kwamba sio mtoto wake mwenyewe, lakini ameajiri mtoto huyu kupata pesa zaidi kutoka kwa watu. Na akasema kuwa ni kawaida sana kuajiri watoto. Hakuniambia alikuwa akikodisha wapi. Lazima uwe mafia mkubwa. Nilishangaa na kushtuka kumsikiliza. Kwa kuwa alikuwa Mwislamu kwa hivyo sikuweza kumwambia juu ya Yesu mara moja. Lakini nilishiriki marejeo machache kutoka kwa uzoefu wako huko Urusi. Alikuwa na tumaini (sijui ilikuwa nini) na alitaka kusikiliza zaidi. Lakini aliogopa kusimama nami. Na kweli nilikuwa naogopa kidogo pia. Aliniambia ana dada mdogo ambaye anaweza kusoma. Kwa hivyo labda siku moja nitampa kusoma. Dada yake anaweza kumsomea. Lakini inashangaza sana kwamba watoto wachanga wanaajiriwa kupata pesa zaidi. Huu ni ukweli mchungu na mbaya wa jamii yetu.

Mungu akubariki Maria, kwa nuru yote uliyotoa na bado unawapa watu wangu.

Baraka! "

 

NIGERIA:

"Nigeria na Pakistan wanakabiliwa na matatizo kama hayo kutokana na ushawishi wa Waisilamu na uzoefu wa umasikini ... Hapa Nigeria watu wanauza watoto wachanga na kuna vituo vingi vya kutengeneza watoto- ambapo wasichana wadogo huhifadhiwa mara nyingi malisho ya kijani kibichi na kisha wanaswa. na chaguo lao la pekee ni kutengeneza watoto, wakati mmiliki huwauza watoto hao kwa mila kwa wanasiasa na wakati mwingine sehemu zao hutumiwa kwa njia za kishetani. "

 

Je! Utatoa kitu kusaidia maskini zaidi?

Vitabu vimekamilika kuchapisha nchini Nigeria na tayari tumekwisha kutoka kwao ... rafiki yangu wa seminari ambaye anaandaa hii aliniandikia leo kuwa shida yake ni kwamba hajui nani wa kusema 'ndio' na nani aseme ' hapana 'kwa ... ni nini kipaumbele kwa nani anapata vitabu? Kila mtu anazitaka. Nani anapata?

 

Maaskofu na mapadri kaskazini ambao wanatekwa nyara na kuuawa?

 

Waseminari katika malezi?

 

Dada wa kidini na katekista walei ambao huwafikia mapadri hawa hawawezi?

 

Au Waislamu wenyewe?

 

Tunahitaji tu vitabu zaidi.

 

Kwa hivyo baada ya mchango mkubwa leo (na dogo mapema wiki hii) nilikubali kutuma tu $ 1750 inayofuata inayohitajika kuchapisha 2000 zaidi. Natumahi na kuomba kwamba wale mnaosoma hii watafikia kwa ukarimu kunisaidia kwa gharama hii. Tunaokoa maisha. Hapa kuna barua ambazo nimepokea leo kutoka Pakistan na Nigeria. Hali ni mbaya.

 

Je! Utakuwa Mikono ya Yesu ya Upendo kuwasaidia hawa wanawake maskini na watoto?

 

Wafuatao ni baadhi ya mashahidi kutoka Nigeria.

 

Nigeria

" " Halo Mariamu! Nimepata kitabu chako. Nakala zingine zilitumwa kwa Chuo chetu cha Teknolojia ya Afya. Ambapo tumefundishwa kama wauguzi kuhudumia watu. Nilikuwa na bahati kuwa na moja, wengi hawakupata kwa sababu kulikuwa na nakala chache zilizopatikana. Natoa shukrani zangu kwako na kwa wafadhili. Ninaona Utakatifu wa Uwanamke ukipendeza kusoma. Sijamaliza kusoma, lakini inanipa ufahamu zaidi juu ya thamani yangu na hadhi yangu kama mwanamke. Kusema kweli na wewe tunahitaji kitabu kama hiki katika Afrika-Nigeria kwa sababu ya ubaguzi wa wanawake. Tunacheza jukumu la pili kwa wanaume. Kipande hiki kinaridhisha wanawake, kinatumikia kusudi la kufanya mimi na wengine tutambue sisi ni nani na tunaweza kuwa nini na jinsi tunaweza kuwa sura ya Mungu kwa ulimwengu. Asante kwa milioni. Ninakuomba utusaidie zaidi ya kitabu ili kuwawezesha marafiki wangu kupata nakala zao. Nilikulia katika mazingira ambayo wanaume walipiga wanawake bila huruma kila siku. Jirani yangu alimpiga mkewe na kumvua uchi bure. Kuonyesha tu kwamba yeye ndiye anayesimamia mwanamke huyo. Hii imekuwa kile nimeona na kukua kuona kama mwanamke mchanga. Wanaume wetu wanaporudi kutoka kunywa pombe kitu kinachofuata ni kumtumia mwanamke huyo kama begi la kuchomwa. Nikipata vitabu zaidi ninaweza kuwapa kufundisha vijana wengi kutambua zawadi yao. "-Mwanamke

 

"HELLO Mary! Nimefurahi sana kuwa na kitabu chako. Nilikuwa na bahati ya kuwa na vitabu hivyo viwili. Kama Mwafrika sasa najifunza kuheshimu wanawake zaidi kwa kuzingatia mazingira niliyokua ambayo hupunguza mwanamke hata kwa kitu tu. Asante kwa kunipa kitabu hiki. Ninaomba uwe na pesa zaidi ya kutuchangia zaidi nchini Nigeria. " -mvulana

 

"Hatimaye niko nyumbani kwa likizo. Ni chungu sana jinsi wanaume wanavyowachukulia wanawake hapa. Wanajisifu juu ya kuwapiga wake zao. Wanawake pia wanajiona kuwa wa pili kwa wanaume. Ninaenda Chuo cha Wasichana cha Katoliki kwa mafungo na Semina na Utakatifu wa Uwanamke. Nitakutana na Mkuu wao wa Jumatatu na tutaanza ... Kuna maeneo mengi akilini mwangu. Ikiwa una pesa tusaidie kuchapisha nakala kadhaa za Utakatifu wa Uke. Utiifu wa wanawake uko juu na inaniumiza moyo kuona wanawake wanawake hawa hawana haki fulani. Ninaenda shule na wasichana wapatao 700 kwa semina ikiwa mambo yatafanya kazi vizuri, nitachukua siku 5 pamoja nao ili waweze kubadilisha mawazo yao. Hawa ni wasichana ambao wazazi wao wakuu walikuwa watumwa na mawazo hayo ya kuwa wa pili kwa mwanaume yamezama sana. Tunahitaji vitabu hivi kuvunja mila- Utakatifu wa Uke. Nina uhusiano mwingi na vitabu hivi. Shule nyingi kuzitumia. Nataka sisi kuisoma pamoja nao wakiwa wameshikilia ow yao n nakala wakati ninaelezea baada ya kusoma. Nina mipango na natumai tuna uwezo wa kuifanikisha. Tafadhali Msaidie nakala za Utakatifu wa Uwanamke. Asante Maria kwa UPENDO wako. "-A seminari

 

“Asante kwa kutoa kitabu chako kwetu Kaskazini mwa Nigeria. Utakatifu wa Uke unastahili tuzo ya ulimwengu

Inabadilisha jinsi ninavyowaona wanawake. Kitabu chako kilibadilisha maoni yangu ya ulimwengu. Samahani kwa nyakati nilizowabagua Wanawake na ninaomba msamaha kwa Mungu kwa sababu sasa nilitambua kuwa nimetenda dhambi kupitia kitabu chako. Tuombee kwamba tutabadilika kutoka kwa mtazamo wetu mbaya na kuwapenda na kuwaheshimu. ” -Sila

Julai 7, 2021

 

TUNDA INAWEZA KUWEZEKANA KWENYE PAKISTAN!

NA KIU YA KUZUIA KWENYE NIGERIA!

 

Tafadhali chukua sekunde kusoma hii, kuiombea hii, na ikiwa una huruma moyoni mwako kusaidia kuchangia hii!

Ikiwa sikuwahi kuchapisha kitabu kingine mahali pote, wimbi la neema tayari limetolewa -lakini vitabu zaidi vinahitajika. Nawashukuru nyote kwa maombi yenu na msaada!

 

Kwanza, ingawa tumechapisha maelfu ya vitabu vyangu vyote nchini Nigeria, tayari vimekwisha 'Utakatifu wa Uwanamke'. Shule ya wasichana yenye wanafunzi 700 imeomba vitabu kwa wasichana wao wote na walimu / wauguzi huko Kaskazini wameomba nakala za kufundisha. Itasaidia sana kuchapisha nakala zingine 1000, labda 2000 kwa dada zetu waliojeruhiwa nchini Nigeria. Kwa nini hii inahitajika? Hapa kuna ushuhuda mmoja:

 

"Hi Mary! Nimepata kitabu chako. Nakala zingine zilitumwa kwa Chuo chetu cha Teknolojia ya Afya. Ambapo tumefundishwa kama wauguzi kuhudumia watu. Nilibahatika kuwa nayo, wengi hawakupata kwa sababu kulikuwa na nakala chache. Mimi toa shukrani zangu kwako na kwa wafadhili. Ninaona Utakatifu wa Uwanamke ukivutia sana kusoma. Sijamaliza kuisoma, lakini inanipa ufahamu zaidi juu ya thamani yangu na hadhi yangu kama mwanamke. Kuwa mkweli kwako tunahitaji sana kitabu kama hiki katika Afrika-Nigeria kwa sababu ya ubaguzi wa wanawake. Tunachukua jukumu la pili kwa wanaume. Kipande hiki kinaridhisha wanawake, kinatumikia kusudi la kunifanya mimi na wengine tutambue sisi ni nani na tunaweza kuwa nini na jinsi tunaweza kuwa wa Mungu picha kwa ulimwengu. Asante katika milioni. Ninakuomba utusaidie zaidi ya kitabu ili kuwawezesha marafiki wangu kupata nakala zao. Nilikulia katika mazingira ambayo wanaume walipiga wanawake bila huruma kila siku. Jirani yangu alimpiga mke na umvue uchi bure tu kuonyesha kuwa anamsimamia huyo mwanamke. Hii imekuwa kile nimeona na kukua kuona kama mwanamke mchanga. Wanaume wetu wanaporudi kutoka kunywa pombe kitu kinachofuata ni kumtumia mwanamke huyo kama begi la kuchomwa. Nikipata vitabu zaidi ninaweza kuwapa kufundisha vijana wengi kutambua zawadi yao. "-Mwanamke

 

Pili, mtafsiri wangu huko Pakistan amefanya kazi bila kuchoka kutafsiri kitabu changu kipya zaidi kuhusu Urusi - ameongeza pesa zake mwenyewe, sala na machozi katika kazi hii na inazaa matunda kama hapo awali. Hii ndio barua yake kuhusu huduma tunayosaidia huko Pakistan - tunapumua maisha mapya, amani na furaha ndani ya mioyo ya wale wanaoteswa zaidi, wanaokata tamaa na wanaotishiwa na mauaji ya kutisha na kifo. Ninaogopa kabisa. Bado sijapata michango ya kutosha kugharamia yote niliyotuma kwa nchi hizi mbili wiki chache zilizopita na sina kabisa $ 1800 inayohitajika kuchapisha kitabu hiki. Lakini labda UNAFANYA. Je! Unaweza kufikiria kuwa mkarimu sana kuwapa furaha na nguvu wale ambao kila siku wanahatarisha maisha yao kwa ajili ya Yesu? TAFADHALI chukua muda kusoma hii na tafadhali jitolee kujibu -kama kwa gofundme, kuwasiliana nami kibinafsi na msaada, kwa kushiriki chapisho hili au kwa sala ya kila siku kwa wale wanaohusika. ASANTE!!

 

KUTOKA PAKISTAN:

"Salamu kwako!

Wakati nilishiriki nawe, nilimaliza tafsiri ya "Waliohifadhiwa Moyo Jangwani" na ningependa kuandika hisia zangu juu ya hili.

 

Ningeshiriki kwamba baada ya kumaliza tafsiri nilikuwa nimejaa uwepo wa Roho Mtakatifu. Kwa kweli sikujua jinsi ya kusema asante au jinsi ya kumaliza uzoefu huu. Nilisema maombi mengi ya shukrani. Lakini bado nilihisi kuna kitu kinakosekana. Kisha nikasema rozari nyingi, lakini tena nilihisi kuna kitu kinakosekana. Hakika kitabu hiki kilinipa mengi na nilitaka kushiriki na wengine lakini sikujua jinsi ya kufanya hivyo.

Halafu wakati nilikuwa nikisema rozari, bibi yetu alisema kwamba ninahitaji kupitia kitabu hiki tena. Kwa hivyo baada ya kukipitia kitabu hiki tena na tena, Roho Mtakatifu aliniongoza kufanya mafungo ya karibu watu 16 na kushiriki uzoefu huu nao. Nilikuwa nimefanya mapumziko mara nyingi lakini wakati huu Mama Maria alisema kuwa na watoto katika kikundi chako cha mafungo. Ninakiri hapa kwa unyenyekevu kwamba nilipata msukumo wa kufanya mafungo na watoto kutoka kwa kitabu chako cha "Moyo Uliohifadhiwa Jangwani".

 

Kwa hivyo niliwasiliana na kikundi (kikundi hiki tayari kilitaja hamu yao ya kuwa na mafungo) na nikawapeleka upande wa mlima (mahali hapa ni karibu masaa sita kutoka mahali pangu).

 

Mafungo haya ya wiki moja yalikuwa matokeo ya tafsiri hii.

 

Niliwachukua watoto hawa (pamoja na wazazi wao na walimu) na nilikuwa na uzoefu mzuri nao. Sasa kundi hili litakuwa likifanya kazi kama kikundi cha msingi na mimi. Wazo la kwenda upande wa mlima lilikuwa kuzuia usumbufu wa kelele za jiji na machafuko mengine.

Nilitumia vitabu vyako vyote lakini haswa "In our Lady's Shadow" na "A Hear Frozen jangwani"

 

Nilibadilisha uzoefu wangu wa kutafsiri kitabu hiki kwa urahisi. Niliwaambia kuwa wakati wa kutafsiri nililia na kulia kusikia juu ya jinsi watu wako mbali na Mungu, wakati mwingine ilibidi nisitishe kutafsiri kwa sababu kurasa zangu zilikuwa zimelowa na machozi yangu.

 

Lakini huu ndio wakati ambao nilihisi kuguswa kwa Tumaini Roho katika maisha yangu.

 

Wakati wa mafungo nilihisi pia uwepo wa mama yetu na Yesu kila wakati. Watu waliendelea kuja kwenye mapumziko yao kushiriki kuwa mama Mary alikuwa amezungumza nao. Matokeo ya mafungo haya ni kwamba watoto hawa wadogo walinijia na kusema kwamba wameamua kwamba kila Jumapili baada ya misa ya saa moja ya maombi (pamoja na kutafakari na maoni kadhaa) yatatengwa kwa ubadilishaji wa Urusi na mateso ya Nigeria. Watoto hawa walikuwa wadogo sana lakini nilihisi ujasiri wao wakati wa usiku walisema rozari mahali pa giza bila kuniambia. Baadaye walisema tunataka kumuona Mama Yetu, waliongeza kuwa ni imani yao kwamba atatokea hapa kama vile alivyotokea Fatima. Watoto, wazazi na waalimu, wote wakimsifu Mungu, walianza kuimba kwa Mariamu na Yesu kwa sauti katika eneo hili, niliweza kusikia mwangwi wa ibada yao milimani.

 

Wote walisema kwamba hawakuwahi kupata fursa kama hii. Ni hapo niliamua kwamba ningeleta kikundi mara moja kwa mwaka (sio rahisi kubeba gharama. Lakini Mungu alitoa) hapa au wakati wowote inapowezekana.

 

Asante sana Mary Kloska. Sasa idadi kubwa ya Watu (haswa wanawake na watoto) wanakujua hapa. Familia nyingi zimegeuzwa na wewe. Wanaume wengi wamebadilisha mawazo yao baada ya kusoma vitabu vyako. Watoto wengi wamepata maana kanisani baada ya kupitia vitabu vyako. Vitabu vyako, sauti yako. Ujumbe wako ni kama nabii mahali pangu. Umeleta familia karibu na Mungu.

Baada ya kuandika mengi bado nahisi sikuweza kuelezea utajiri na hisia zangu za kweli ambazo nimepitia baada ya tafsiri hii. Sikuwahi kufikiria kwamba nitafanya mafungo kwa watoto pamoja na wazazi wao na walimu. Lakini kitabu hiki kiliwezesha. Walimu walisema wangependa kusoma kutoka kwa vitabu vya Mary Kloska katika mkutano wao ili watoto wote wasikilize.

 

Asante sana. Ninashiriki picha za mafungo haya na wewe.

(Tafsiri imekamilika, nimeambatanisha kitabu cha Urdu na ukurasa wa kufunika pia. Nimejaribu kubadilisha kitabu hicho kuwa fomu ya PDF lakini sikuweza kuifanya kwani kuna picha nyingi ndani yake. Na programu ya Kiurdu sio nzuri sana. Lakini mimi ni kujaribu. Sasa kitabu kimekamilika. Nimetembelea printa na tunahitaji Dola 1800 kwa nakala elfu moja. Na kuanza tunahitaji Dola 900. Kwa hivyo jumla ya vitabu elfu moja ni Dola 1800. Ninahisi hii ni matakwa ya Mama yetu kwamba kitabu hiki kinapaswa kupatikana mahali pangu. Sasa idadi kubwa ya watu (ninaposema kubwa ninamaanisha idadi kubwa sana) wanamjua Mary Kloska. Na sasa wana hamu ya kujua zaidi juu ya uzoefu wako. Najua sio rahisi lakini ninaamini Mungu atatoa. Nimeambatanisha kitabu hicho na kitabu cha jalada pia.)

Baraka na shukrani tena! "

Julai 18, 2021

Kutoka PAKISTAN:

 

"Tukio la kusikitisha limetokea siku chache nyuma. Suzaina Shahzad (msichana wa shule ya Kikristo) amebakwa. Ninajua mahali hapa vizuri. Nimefuata habari hii kwenye mitandao ya kijamii tu. Nitaenda kesho kuichunguza vizuri. Lakini habari hiyo ni ya kusikitisha na ya kweli.

Tulikuwa na maombi maalum kwa msichana huyu. Tunakuuliza pia umwombee. Nitashiriki zaidi juu ya habari zake baada ya kutembelea kibinafsi.

Katika wakati huu mgumu na giza, Mama yetu yuko daima kuwa nasi.

 

Salamu!

Samahani kwa jibu la marehemu.

Ndio Mary, nilienda nyumbani kwa Soziana. Ilikuwa chungu sana kumuona yeye na familia yake. Ana umri wa miaka nane na anasoma darasa la tatu. Yeye ni msichana Mkristo. Mwislamu amembaka. Shule inajaribu kuficha jambo hili na kumlinda mtu huyu. Mara nyingi aina hizi za matukio hufanyika hapa mahali pangu.

 

Wakati nilikwenda huko kwa mara ya kwanza, kwa kweli niliona ni ngumu kumpa matumaini. Niliongea na mama yake lakini walikuwa hawana tumaini sana.

Kisha nikarudi na kuomba sana. Niliomba masaa mengi kwa Mama yetu. Nilimwambia Mama Maria kuwa Soziana ni binti yake, tafadhali niongoze kumfariji.

 

Halafu siku iliyofuata nilienda tena na wanawake wanne wadogo ambao wamejifunza vitabu vyako vizuri na kupata amani na matumaini. Niliwaambia hawa vijana wa kike juu ya tukio hili. Walienda pamoja nami. Tulikuwa na kikao cha maombi hapo na kila mtu alishiriki uzoefu wake na mama na binti yake mdogo.

Sifa zote kwa Mungu. Vitabu vyako viliipa familia hii isiyo na matumaini matumaini. Walikuwa katika hali ya giza na walipata mwanga.

Nilitumia masaa kadhaa kutoa tafakari kutoka kwa kitabu chako cha "Out of Darkness" sura ya pili. Nilishiriki kutoka kwenye sura hii kwamba Yesu pia alipitia giza na maumivu, na maumivu haya yalimsaidia kuwa karibu zaidi na Mungu. Nilimwambia mama na mtoto mdogo kuwa Yesu yuko pamoja nawe katika maumivu haya. Hauko peke yako. Mama Maria anabeba maumivu yako.

 

Nilishangaa kwamba baada ya masaa kadhaa walihisi amani (ingawa walikuwa bado wanalia). Ulikuwa ni muujiza. Halafu pia nilishiriki uzoefu wako mwingi kutoka kwa kitabu "Moyo Umeganda Katika Giza". Niliwaambia kuwa hata kwa Kirusi kuna wazazi wengi na watoto wanaoishi kwa maumivu na mbali na Mungu. Niliwaambia jinsi ulivyopata uzoefu wa Mungu katika maisha haya ya giza ya Urusi. Nilijaribu kuwaambia jinsi Mungu yupo kwenye maumivu yetu.

Hakuna shaka kwamba bado wana maumivu, wakitafuta haki. Hakuna anayewaunga mkono. Kila mtu anamlinda yule mtu mwovu aliyebaka. Lakini baada ya kuwatembelea wasichana hawa na vitabu vyako walipata amani, nuru na matumaini.

 

Asante sana, Mariamu, vitabu vyako vinatoa tumaini na nuru. Asante kwa sala zako zinazoendelea. Niliwaambia kuwa wewe (Mary Kloska) unawaombea mara kwa mara. Walikubali kwamba walihisi uwepo wa Roho Mtakatifu wakati wa kuomba nao wakati wa kusoma vitabu vyako.

Familia hii ilikubali kwamba vitabu vyako vimewasaidia kama maandiko. Nitatembelea familia hii tena hivi karibuni.

Nawashukuru wanawake hawa wadogo ambao walinisaidia na wanawake hawa wanakushukuru kwani vitabu vyako vinawasaidia.

Nimeambatanisha picha za wanawake vijana na msichana huyo mdogo na wazazi wake.

Asante Maria. "

 

Kutoka NIGERIA:

 

"Nilienda Chuo cha Uprotestanti leo. Kilikuwa kikao kingine kizuri. Wanafunzi na wafanyikazi walifurahi.

Kulikuwa na umakini mkubwa, shauku kubwa kutoka kwa waalimu na wanafunzi.

 

Wasichana watano walikutana nami baadaye na wakasema walipenda waliyosikia. Kwamba ilikuwa mara ya kwanza kugundua kuwa Mungu aliwafanya wawe wa kipekee na utofauti wao lazima uzingatiwe. Waliniambia walitaka kukushukuru, lakini hawana simu ya kuzungumza nawe- Mary. Kwa hivyo, niliwaambia nitatoa salamu zako kwako.

 

Mwishowe, niliwafanya wavulana kuahidi kamwe hawatamdharau mwanamke na KAMWE kumshinda mwanamke. Wote waliahidi. Wasichana kwa upande mwingine wanapaswa kujaribu kuonyesha zawadi ambayo Mungu alimwaga juu yao. Ulimwengu unahitaji zawadi ya Uke. Niliwaambia wasisahau kamwe hilo. Wanapaswa kujaribu daima kuwa wao ni nani na kile Mungu aliwaumba wawe.

 

Wacha tuishi kila wakati kuonyesha zawadi ambayo Mungu ametupatia ulimwengu. Nusu ya zawadi hiyo wanaume wanayo na nusu nyingine ni kwa wanawake. Zawadi tofauti lakini kwa uwiano sawa. "